Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ป้าครับ Asus P320 แ่บ่งพื้นที่ ระหว่าง Storage กับ Program ไงครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 5856
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นครปฐม
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ป้าครับ Asus P320 แ่บ่งพื้นที่ ระหว่าง Storage กับ Program ไงครับ
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2009 22:33  
ตอบโดยอ้างถึง  

ป้าครับ Asus P320 แ่บ่งพื้นที่ ระหว่าง Storage กับ Program ยังไงได้บ้างครับ รบกวนด้วยคับ
พอดี ผมเพิ่งได้ใช้ครับผม แต่ก่อนใช้ O2 mini มันแบ่งได้ ง่ายๆ (จิ้มรูด ปิ๊ดๆ) ตอนนี้ งงเต็ก
มันมีปัญหา ที่นึงเต็ม ส่วนอีกที่ ว่างสิบล้อจอดได้...ฮือๆ
garpdwsy
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2009 08:32  

เดี๋ยวมาตอบให้นะ..
คนเก่า เจ้าประจำ..
namtah999
Year's Star

จังหวัด: นครปฐม
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2009 00:21  

กราบขอบพระคุณ ล่วงหน้า ท่านป้าอย่างงามครับ...หลานจะรอ...แม่พระมาโปรดจิงจิ๊ง...ขอให้ท่านป้าอายุยืน หมื่นๆปี...รวยหมื่นๆล้าน...สาธุ.... Embarassed
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: