Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยแนะนำ หูฟัง bluetooth stereo headset

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4153
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยแนะนำ หูฟัง bluetooth stereo headset
วันที่โพสท์ : 28 Jul 2009 13:55  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วยแนะนำ หูฟัง bluetooth stereo headset แบบไม่ in ear นะครับ เอามาใช่กะ 5800 xpressMusic เอาแบบเน้นเสียงดี พูดคุยได้ ไม่มีเสียงแทรกหรือเสียงรบกวนนะครับ งบไม่เกิน3k หรือจะเป็น ยี่ห้ออื่นก็ได้นะครับ เอาแบบที่ support กะตัวนี้ก็ได้ครับ
love my phone
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ฉะเชิงเทรา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Aug 2009 07:07  
ตอบโดยอ้างถึง  

Jabra BT3030 อันนี้เปลี่ยนหูฟังได้ตามใจชอบได้ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: