Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
Review Htc Hero @droidsans.com [ภาค2]

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 9 / เข้าชม: 3379
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ยะลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Review Htc Hero @droidsans.com [ภาค2]
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2009 09:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

รีวิว HTC Hero
http://droidsans.com/node/906

รีวิว HTC Hero ภาค 2
http://droidsans.com/node/907

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย analysis เมื่อวันที่ 16 Aug 2009 21:11; ทั้งหมด 1 ครั้ง
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2009 09:50  

- -"

โดนแซงอีกหละ Confused
nutkunkup
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2009 11:46  

มาถึงเจ้าแรกก็บ่นกันซะแล้ว

เหออออออ

ช้าบ้าง ><

ไม่มีแฟรชกล้อง ถ่ายยาก Neutral
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2009 15:16  

nutkunkup ผู้เขียน:
มาถึงเจ้าแรกก็บ่นกันซะแล้ว

เหออออออ

ช้าบ้าง ><

ไม่มีแฟรชกล้อง ถ่ายยาก Neutral

เหอๆ งั้นผมจะพยายามไม่บ่นลงในรีิวิวหละกันนะครับ เพราะเรื่องจะพูดมันมีเยอะกว่าเรื่องบ่นอะ ตอนนี้ถ้าเป็นลงหนังสือคงเป็นสิบหน้าแล้วเนี้ย Confused นี่ขนาดเขียนไม่ได้ละเอียดมากเหมือนคู่มือนะ

เหอๆ ชักสงสารคนทำคู่มือรุ่นนี้ซะแล้วซิ เยอะจริงๆ Confused
Rob G
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2009 15:51  

รออ่านอยู่ครับ อิอิ
ikyle
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2009 16:30  

รออ่านคับ
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2009 19:39  

แอบอู้ไปเล่น Street view เดินเที่ยวในลอนดอนมาครับ เหอๆ นี่ถ้าเปิดแอร์ด้วยนี่ยิ่งเหมือนไปอยู่ที่นั่นจริงๆ เลยนะเนี้ย >_< ชอบจังชาตินี้ได้มีโอกาศไปลอนดอนกับเค้าแล้ววู้ยยยย Cool
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2009 23:38  

หง่า เดี่ยว Tattoo กับ Lencaster เราชิงออกก่อนมั่งดีใหมเนี้ย แถมมาเป็นวีดีโอด้วยถ้าจะดี เหอๆ

แต่รู้สึกว่าคุณเนยจะยังไม่ลง Font Thai นะครับหรือตั้งใจไม่ลงหว่า >_<

เจ้าตัวไม่แวะเข้ามาตอบบ้างเลยเหรอ

ปล. เล็บคุณเนยยาวมากเลยอะ เหอๆ เห็นแล้วขนลุก Rolling Eyes
neapgo
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: หริภุญชัย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Aug 2009 11:22  

Nasz ผู้เขียน:
แอบอู้ไปเล่น Street view เดินเที่ยวในลอนดอนมาครับ เหอๆ นี่ถ้าเปิดแอร์ด้วยนี่ยิ่งเหมือนไปอยู่ที่นั่นจริงๆ เลยนะเนี้ย >_< ชอบจังชาตินี้ได้มีโอกาศไปลอนดอนกับเค้าแล้ววู้ยยยย Cool

app นี้ ขอบอกว่าสุดย๊อด บร่ะเจ้าโจ๊กมากคับ เดี๋ยวเย็น ๆ แคปภาพมาให้เจ้าค่ะ เปิดประเด็นหัวข้อใหม่ ด้วยอิอิ
nuuneoi
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Aug 2009 03:13  

Nasz ผู้เขียน:
หง่า เดี่ยว Tattoo กับ Lencaster เราชิงออกก่อนมั่งดีใหมเนี้ย แถมมาเป็นวีดีโอด้วยถ้าจะดี เหอๆ

แต่รู้สึกว่าคุณเนยจะยังไม่ลง Font Thai นะครับหรือตั้งใจไม่ลงหว่า >_<

เจ้าตัวไม่แวะเข้ามาตอบบ้างเลยเหรอ

ปล. เล็บคุณเนยยาวมากเลยอะ เหอๆ เห็นแล้วขนลุก Rolling Eyes

คิดเหมือนกันเลย ตัดแล้วค้าบบบบบ Embarassed
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: