Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
HTC มีระบบstreaming ไหมคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4593
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : HTC มีระบบstreaming ไหมคับ
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2009 21:26  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีเหนของแอบเปิ้ลเค้าใช้ระบบstreaming เล่นหุ้นได้ก็เลยอยากรู้ว่า HTCมีกะเค้าบ้างไหมอ่ะคับ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีคับ
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: HTC มีระบบstreaming ไหมคับ
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2009 22:13  

ชิวๆ ผู้เขียน:
พอดีเหนของแอบเปิ้ลเค้าใช้ระบบstreaming เล่นหุ้นได้ก็เลยอยากรู้ว่า HTCมีกะเค้าบ้างไหมอ่ะคับ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีคับ

โปรแกรมที่ชื่อว่า Streaming ที่ใช้เล่นหุ่นเนี้ยใน Android ตอนนี้กำลังอยู่ในช่วงพัฒนาอยู่ครับ ยังไม่ออกมาสู่สายตาประชาชนคาดว่าจะออกมาในอนาคตอันใกล้นี้ ส่วนโปรแกรมอื่นๆ ที่พอจะใช้ได้นั้น ก็มีครับ แต่ว่ายังเป็นเพียงแค่การดู Stock ของหุ้นเท่านั้น ยัง Book ไม่ได้อะครับ

Wink

แค่ปีแรกยังไม่ครบปี ตอนนี้มี App มากกว่า 8000 โปรแกรมแล้วครับ ในอานาคตอันใกล้คงแตะหลักแสน น่าจะสิ้นปีนี้แหละครับ ถึงแสนแน่ๆ
doodeewa
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: อุดรธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2009 07:33  

เห็นว่าเล่นผ่านเว็บเลยก็ได้นิครับ
ชิวๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Sep 2009 22:20  

เล่นผ่านเวบไงอ่ะคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: