Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 mio 8380 มีใครใช้ไหมครับ ราคาเท่าไหร่ หาซื้อที่ไหนเหรอ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 4948
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : mio 8380 ??????????????? ???????????? ????????????????
วันที่โพสท์ : 12 Nov 2003 21:24  
ตอบโดยอ้างถึง  

mio 8380 มีใครใช้ไหมครับ ราคาเท่าไหร่ หาซื้อที่ไหนเหรอ++หาซื้อไม่ได้ครับ ราคาเท่าไหร่อะครับ
Siamphone
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Nov 2003 12:56  

มาบุญครองมีแล้ว ราคาจำไม่ได้ แต่จะเช็คให้ ชั้น 4 ฝั่งโตคิว ร้านไอทีลี่เส็งเฮง
ฉัตรชัย
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2003 00:54  

ราว ๆ 23xxx บาทคับ แต่ไม่แน่ใจเรืองราคานะคับ
-:- YoH -:-
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jan 2004 00:42  

ผมมาช้าไปหรือป่าวนา

เห็นที่ไอทีเล็งเซ็ง 19000กว่าๆครับ

ยังมีนามบัตรร้านอยู่ในเป๋าอยู่เลย
axquest
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2004 23:29  

-:- YoHchiRO -:- ผู้เขียน:

เห็นที่ไอทีเล็งเซ็ง 19000กว่าๆครับ

ยังมีนามบัตรร้านอยู่ในเป๋าอยู่เลย

ระหว่าง Mio กับ SX1 เอาอะไรดีครับ
ESPADA GP
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2004 20:41  

Sehizomycophyta ผู้เขียน:
-:- YoHchiRO -:- ผู้เขียน:

ระหว่าง Mio กับ SX1 เอาอะไรดีครับ

น่าจะเป็น SX1 นะครับ แต่ผมชอบแบบฝาพับอ่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: