Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 จะซื้อมือถือถ่ายรูปสวยๆ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 3 / เข้าชม: 6451
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : จะซื้อมือถือถ่ายรูปสวยๆ
วันที่โพสท์ : 01 Nov 2009 02:34  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วยแนะนำมือถือของซัมซุงหน่อยค่ะ
ตอนนี้อยากได้มือถือที่ถ่ายรูปสวยๆน่ะค่ะ
เน้นถ่ายรูปตัวเองออกมาดูดีนะคะ เสียงไม่ดีไม่เป็นไร
ราคาไม่เกิน 5000 ค่ะ (อย่างมากก็5500 พอไหว)

เห็นพี่คนนึงใช้ซัมซุงไม่รู้รุ่นอะไรถ่ายสวยกว่าตัวจริงมากๆแบ๊วเกิน
ฝาพับสีดำ มีจอหน้าเวลาถ่ายรูปเห็นตัวเองจากจอหน้าได้
แต่ฟังmp3ไม่ได้ มีบลูธูท
(ถ้ารู้รุ่นช่วยบอกด้วยนะคะ)
555
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: จะซื้อมือถือถ่ายรูปสวยๆ
วันที่โพสท์ : 28 Dec 2009 13:42  

ถ่ายรูปให้สวย หนะเลือกง่าย กล้องชัด ให้สีคม Software ดี

ถ่ายรูปให้แบ็วหนะ เลือกยาก ปัจจัยใดก็ไม่สามารถตอบโจทย์ได้นอกจากลองเอง

แล้วแบ้วแบบไหนผมยังไม่รู้เลย ( อันที่จริงอยู่ที่คนโดนถ่ายแหละ ว่าหน้าตาแบบไหน

หน้าเป้นม้าแต่อยากแบ้วคงลำบาก )

แต่ผมว่าเอาเงินซื้อมือถือมาถ่ายหน้าตัวเองให้แบ้วเนี่ย เอาไปซื้อเครื่องสำอางดีๆมาแต่งหน้าเถอะ

เหนื่อยใจ - -
Anycall110
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: จะซื้อมือถือถ่ายรูปสวยๆ
วันที่โพสท์ : 30 Dec 2009 13:07  

ถ้าเอาแบบแบ๊วๆ เอาแบบความละเอียดต่ำๆไปเลย อย่างเช่นSS e2120
แต่ถ้าต่ำกว่านั้น เอามือ2อ่า เก่ามากๆอย่างv200
lil' cutie
Gold Member
Gold Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองย่าโม ^O^
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 30 Dec 2009 15:55  

รุ่นไหนก้อแบ๊วได้ ถ้ามีเทคนิค โฮะๆๆ ^O^
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: