Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สำหรับ V9 ครับ เกี่ยวกับการลงเกมส์

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4326
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : สำหรับ V9 ครับ เกี่ยวกับการลงเกมส์
วันที่โพสท์ : 05 Nov 2009 15:24  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใครพอจะทราบการลงเกมส์ของ V9
ลง ธีม แก้ Fix ของเครื่องบางอย่าง พอทำได้
แต่ลงเกมส์ ผมอยากรู้ว่า ทำยังไง ไม่เคยได้ลงครับ
สำหรับ ใครใช้ V9 อยู่ อยากรู้ว่า มีคนใช้กันเยอะไหม
เผื่อมีปัญหา หรือ Trick การใช้งานบางอย่างจะได้มาแชร์กันครับ
NOKHOOK
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: สำหรับ V9 ครับ เกี่ยวกับการลงเกมส์
วันที่โพสท์ : 06 Nov 2009 15:56  
ตอบโดยอ้างถึง  

Very Happy ใช้อยู่เหมือนกันครับแต่ก็ยังไม่รู้อะไรมาก พึ่งเคยใช้โมโตเป็นครั้งแรก Surprised
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: