Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ถามเรื่อง OS Android

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4678
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ถามเรื่อง OS Android
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2009 11:29  
ตอบโดยอ้างถึง  

คืออย่างนี้ครับ ผมเป็นคนนึงที่รู้สึกสนใจ OS นี้ครับ แต่ผมก็ยังไม่ค่อยรู้เท่าไหร่ กำลังศึกษาติดตามอ่านอยู่ครับ คือผมเป็นหนึ่งคนที่กลัวการล้าสมัยอ่ะครับ ผมเลยอยากรู้ว่าระบบปฏิบัติการ Android นี่สามารถอัพเวอร์ชันเปลี่ยนไปได้เรื่อยๆมั้ยครับ? แบบว่าพอมีเวอร์ชันใหม่ออกมา เราก็เอาไปอัพเปลี่ยนอ่ะครับ ทำได้ไหม?
SlashZero
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ถามเรื่อง OS Android
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2009 13:47  

มาใหม่ผมแนะนำให้ไล่อ่านเอานะครับ เพราะคำถามนี้มีคนถามมาหลายคนแล้ว

และอีกหลายๆ คำถามในบอร์ด น่าจะให้ประโยชน์และความรู้ถ้าได้อ่าน
seasons
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ถามเรื่อง OS Android
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2009 14:24  

อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยนะครับ แค่คุณตอบผมว่าได้หรือไม่ได้ก็จบแล้วครับ ขอบคุณ ช่วยได้มากเลย
Aida
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: สุราษฎร์ธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2009 14:59  

Smile ใจเย็นครับตอบให้เรย ได้แน่นอนครับ ส่วนจะลากไหวไม่ไหวอีกเรื่องครับ

มาแถมให้อีกนิดแว่วๆมาว่า HTC จะจับ Android 2.0 ลง HERO ชาว HERO เตรียมดี๊ด๊ากันได้เรยครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: