Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ระบบนำทางใน ออมเนี่ย2 ระวังก่อนซื้อ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3177
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author

หัวข้อ : ระบบนำทางใน ออมเนี่ย2 ระวังก่อนซื้อ
วันที่โพสท์ : 13 Nov 2009 14:31  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใครที่ต้องการระบบนำทางในมือถือระวังหน่อยนะคับก่อนซื้อ ผมซื้อ ออมเนี่ย2 ของซัมซุงมาใช้งานไม่ได้เลยนะคับ ไงก็ระวังให้ดีคับ ซื้อมาที่เจย์มาร์ทเซ็นทรัลบางนา ตอนขายเก่งคับ แต่ตอนโทรไปถามข้อมือเพิ่มเติม ไม่ได้เรื้องคับ ไงก้ระวังก่อนซื้อนะคับ แล้วจะเข้ามาเล่าใหม่มีอีกเยอะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ระบบนำทางใน ออมเนี่ย2 ระวังก่อนซื้อ
วันที่โพสท์ : 13 Nov 2009 18:13  

Anonymous ผู้เขียน:
ใครที่ต้องการระบบนำทางในมือถือระวังหน่อยนะคับก่อนซื้อ ผมซื้อ ออมเนี่ย2 ของซัมซุงมาใช้งานไม่ได้เลยนะคับ ไงก็ระวังให้ดีคับ ซื้อมาที่เจย์มาร์ทเซ็นทรัลบางนา ตอนขายเก่งคับ แต่ตอนโทรไปถามข้อมือเพิ่มเติม ไม่ได้เรื้องคับ ไงก้ระวังก่อนซื้อนะคับ แล้วจะเข้ามาเล่าใหม่มีอีกเยอะ

เรื่องนี้จะโทษคนขายก็ไม่ถูกเสียทีเดียวนะครับ

คนขายเค้ามีหน้าที่ขาย ไม่ได้มีความรู้มากมายพอที่จะสอนลูกค้าได้ทั้งหมด

แต่เป็นคุณต่างหาก ที่ไม่ตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อ หรือระหว่างซื้อก็ไม่ลองใช้งานให้ถี่ถ้วน

ถ้าต้องการซื้อมือถือมาเพื่อใช้ GPS นำทาง ต้องคำนึกถึงโปรแกรมแผนที่ที่จะสนับสนุน หรือแถมมาให้ รวมไปถึงขนาดหน้าจอควรกว้างเป็นพิเศษ Omnia II ถือว่าเป็นทางเลือกที่ดี ถ้าคุณใช้งานเป็น ยังงัยลองศึกษาด้วยตัวเองก่อนครับ อย่าไปโทษคนอื่นเลย
a_cm
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ระบบนำทางใน ออมเนี่ย2 ระวังก่อนซื้อ
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2009 09:13  

ก็เข้าไปติดต่อที่ศูนย์บริการซัมซุงซิครับ ให้เขาแนะนำวิธีการใช้และลงโปรแกรมRouth66ให้ซิ ไปถามทำไมคนขาย Laughing
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: