Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
Samsung i5700 SPICA กับ JET

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4884
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Samsung i5700 SPICA กับ JET
วันที่โพสท์ : 13 Nov 2009 15:58  
ตอบโดยอ้างถึง  

รุ่นนี้ กับรุ่น JET คุณสมบัติและลูกเล่นต่างๆ เหมือนกันมั๊ยคับ
hidebank
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Samsung i5700 SPICA กับ JET
วันที่โพสท์ : 13 Nov 2009 16:08  

Spica เป็น android คับผม ส่วน Jet เป็น os ของตัว Samsung เอง คับผม เท่าที่เคยลองผมเคยลองแต่ Jet มันไม่ค่อยจา jet สมชื่อมันเลยอ่ะคับ
A1_96
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Nov 2009 16:20  

Spica เป็น android คับผม ส่วน Jet เป็น os ของตัว Samsung เอง คับผม เท่าที่เคยลองผมเคยลองแต่ Jet มันไม่ค่อยจา jet สมชื่อมันเลยอ่ะคับ

ขอบคุณคับ อยากจะถามอีกเรื่องคับ หน้าจอ มีลักษณะเหมือนหรือต่างกันยังงัยคับ แล้วราคา น่าจะประมาณเท่าไหร่คับ
abydos
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: Samsung i5700 SPICA กับ JET
วันที่โพสท์ : 13 Nov 2009 21:46  

จริงด้วยอีกคนครับ ไม่ค่อยจะเจ็ทสมชื่อเท่าไหร่เลย

เอาเป็นว่า spica ดีว่าแน่นอน แต่กว่ามันจะเข้าก็ปีหน้าซะงั้น
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: