Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ไม่ค่อยรู้เรื่องมือถือค่ะ ค่อนข้างด่วน!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 2 / เข้าชม: 5173
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ไม่ค่อยรู้เรื่องมือถือค่ะ ค่อนข้างด่วน!
วันที่โพสท์ : 26 Nov 2009 23:03  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือตอนนี้จำเป็นต้องรีบซื้อมือถือใหม่น่ะค่ะ

อยากทราบว่าระหว่าง Curve 8900 กับ Bold 9700 พอๆกันมั้ยคะ ตัวไหนน่าใช้กว่ากัน ราคาไม่เกี่ยงค่ะ

แล้วถ้าหากเปรียบเทียบเรื่องกล้องกับระบบเสียงและการใช้อินเทอร์เนต BB พอจะสู้กับ Nokia และ Sony ไหวมั้ยคะ
Runjako
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ไม่ค่อยรู้เรื่องมือถือค่ะ ค่อนข้างด่วน!
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2009 23:41  

http://www.siamphone.com/catalog/blackberry/main.htm รุ่นไหนมีรีวิวแล้ว จะมีรูปจากกล้องให้ชมท้ายรีวิวค่ะ ลองดูนะคะ

กล้องจากบีบีไม่ถือว่าชัดมาก เสียงก็แค่พอใช้งานได้ เรื่องเสียงคงสู้พวก se ไม่ได้อ่ะคะ
thodsapolsingchai
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: ไม่ค่อยรู้เรื่องมือถือค่ะ ค่อนข้างด่วน!
วันที่โพสท์ : 11 Dec 2009 04:52  

Bold 9700

พนักงานใน at&t store ที่ อเมริกา ก็ยังบอกเลย

ว่า Bold 9700 ดีกว่า

ราคาไม่แพงด้วย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: