Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ช่วยด้วยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3344
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ช่วยด้วยครับ
วันที่โพสท์ : 08 Dec 2009 10:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือตอนนี้ผมพยายามจะทำ magic ให้อ่านไทยได้ และ เป็น hero ครับ แต่ ที่ผมอ่านต้องมี haykuro rootme ซึ่งผมไม่สามรถหาได้ครับ เพราะ link ที่ผมหาเจอหลายๆอันนั้น ไม่มีแล้วครับ ผมจึงอยากขอรบกวนใครพอจะมีบ้างครับ

ใครพอจะมีโปรแกรมทัั้งหมดในการทำ ไทย กับ rom บ้างครับเพราะ link มันเก่าแล้ว ผมเลย download ไม่ได้ครับ ช่วยส่งเมล์ได้มั้ยครับ

และ ผมมีปัญหาเรื่อง fastboot ครับ คือพอผมพยายามเปิด มันก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น โดยขึ้น pop up ว่า ให้ปิดโปรอกรม อะ ครับ

แล้วตอนนี้ rom ตัวไหนถึงดีครับ

mez_ziah71@yahoo.com

หลายเรื่องเลยครับ

ขอบคุณมากๆครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: