Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยด้วยค่ะ น้องใอ 658

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 6841
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: newzealand
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยด้วยค่ะ น้องใอ 658
วันที่โพสท์ : 24 Dec 2009 17:49  
ตอบโดยอ้างถึง  

ชื้อน้องไอมาสีขาวน่ารักมากค่ะ tv658 เเต่เข้าเน็ตไม่ได้ ต้องเช็ดค่าอย่างไรค่ะ ใช้อยู่นิวชีเเลนด็ค่ะ ช่วยด้วยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย sam auckland เมื่อวันที่ 29 Dec 2009 06:29; ทั้งหมด 1 ครั้ง
mr.zatan
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วยด้วยค่ะ น้องใอ 658
วันที่โพสท์ : 24 Dec 2009 20:44  

เอไปใช้เมืองนอกเหรอครับ....โอ้วสุ๊ดยอด.....แล้วเคลือข่ายมันจะไปถึงอ่ะเปล่าวครับ....

ต้องโทรไปถามที่ Call center ครับ..ว่าบริกการเข้าไปได้ไกลแค่ไหน...

http://zatan-x.blogspot.com

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย mr.zatan เมื่อวันที่ 28 Dec 2009 22:47; ทั้งหมด 1 ครั้ง
sam auckland
Year's Star

จังหวัด: newzealand
หัวข้อ : Re: ช่วยด้วยค่ะ น้องใอ 658
วันที่โพสท์ : 25 Dec 2009 03:36  

ammy มะรู้ทำไงอ๊ะ เห็นของพี่ sam ใช้โนเกีย n95 ที่เอามาจากเมืองไทยใช้ที่นี่ไม่มีปัฯหาเลย เเต่ของเราtv658เข้าเน็ตไม่ได้เลย เเง้้ๆๆๆ ทั้งที่ใช้เครื่อข่าย vodapone เหมือนกันเเต่ทำมายของเราเข้าเน็ตไม่ได้ พี่ๆๆช่วยด้วยเเง้ๆๆๆๆๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: