Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถ้าลืมรหัสล็อกเครื่องโทรศัพท์ มีวิธีแก้ยังไงครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 44385
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ถ้าลืมรหัสล็อกเครื่องโทรศัพท์ มีวิธีแก้ยังไงครับ
วันที่โพสท์ : 06 Jan 2010 16:52  
ตอบโดยอ้างถึง  

ถ้ามันมีวิธีแก้ก็ช่วยบอกทีนะครับ หรือถ้ามันซ่อมได้ไม่ได้ยังไงช่วยบอกทีนะครับ
ของผม i-mobile 522
batistutam5555555
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ถ้าลืมรหัสล็อกเครื่องโทรศัพท์ มีวิธีแก้ยังไงครับ
วันที่โพสท์ : 07 Jan 2010 00:18  

ลองกด0สี่ตัวดูครับ

เเต่ถ้าไม่ได้จิงๆ ต้องฟอร์เเมตเครื่องครับ

เข้าศูนยย์สถานเดียว
joonyakuza
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
หัวข้อ : Re: ถ้าลืมรหัสล็อกเครื่องโทรศัพท์ มีวิธีแก้ยังไงครับ
วันที่โพสท์ : 07 Jan 2010 22:39  

งั้นก็คงต้องซ่อมแล้วหล่ะคับอย่างงั้น,
เพราะผมเปลี่ยนรหัสล็อกไงคับ TT'
juntanut.282525
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
วันที่โพสท์ : 12 Jan 2010 13:28  

เราใช้ i 625 ต้องทำยังไงเราลองใส่ 0000 1234 1122 แล้วก็ทำไม่ได้นะมีวิธีไหนอีกไหมค่ะ แล้วถ้าเราจะฟอร์แมตเครื่องเองต้องทำยังไงค่ะช่วยบอกหน่อยค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: