Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เรื่อง nokia 3110c คับ เข้ามาอ่านหน่อยนะงับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4039
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เรื่อง nokia 3110c คับ เข้ามาอ่านหน่อยนะงับ
วันที่โพสท์ : 07 Jan 2010 16:49  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ ว่า อยาก ดาย โปรแกรม ของ nokia 3110c อะงับเท่าที่มีเลยอะงับว่ามีโปรแกรมไรมั้งอะงับขอลิงค์โหลดที่ยังไม่เสียนะงับคือว่าอยากดายมากถ้าให้ดีอยากดายเกียวกับ พวกโปรแกรมดูหนังดูคลิปอะงับ ขอบคุณล่วงหน้างับ
MOBILE SERVICE ประสบการณ์
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ลำพูน
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: เรื่อง nokia 3110c คับ เข้ามาอ่านหน่อยนะงับ
วันที่โพสท์ : 07 Jan 2010 18:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

สวัสดีครับผม

3110c เท่าที่ผมรู้ เจ้าตัวนี้ไม่สามารถลงโปรแกรมเสริมได้นะครับ เพราะเจ้าตัวนี้ไม่ใช้สมาทโฟน

ส่วนคลิปเจ้าตัวนี้ก็ดูได้อยู่แล้วนะ ไฟล์มัลติมีเดียที่สนับสนุน คือ ไฟล์นามสกุล AAC+. H.263, H.264, 3GPP, WMA

และส่วนมากคลิปก็จะเป็น นามสกุล 3GPP แต่ถ้าไม่ใช้ ก็แปลงไฟล์โดยใช่โปรมแกรมแปลง

จากนั้นก็ลงเครื่องจากนั้นก็......................ดูได้เลย

คำเตือน อย่าดูคลิปมาก *เดี๋ยวจะจุก* อิอิ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: