Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวนเซียนมือถือทุกท่าน

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2188
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : รบกวนเซียนมือถือทุกท่าน
วันที่โพสท์ : 09 Jan 2010 21:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

กำลังจะถอยมือถือรับปีใหม่ครับ จะขอสอบถามดังนี้
1. รบกวนจัด มือถือให้หน่อยครับว่าควรซื้อรุ้นไหน โดยขอที่
ดูทีีวีได้ (ชัดๆ)
2 ซิม
กล้อง 2 ล้านขึ้นไป
แบตอึดๆ คุยได้นานๆต่อการชาร์ต 1 ครั้งนะครับ เพราะบางครั้งต้องคุย
ธุรกิจนาน 1-2 ชม. แล้วอยากเปิดเครื่องไว้แสตนด์บายต่อได้ไม่หมดซะ
ก่อน งบไม่เกิน 7000 ครับ
2. ไอโมบาย IE 3210 pano DC5210 TV 658 ผมควรเลือกตัวไหนดีครับ ไม่สนเรื่องราคา
3. เรื่องการค้นหารายชื่อของ pano DC 5210 ที่บอกว่าค้นหาเบอร์โดยค้นหาจากชื่อไม่ได้นั้น รุ่นอื่นเป็นไหมครับ
4. เรื่องไอโมบายคุยแล้วเสียงเบา ปลายสายได้ยินเสียงเราก้องยังเป็นอยู่ไหมครับ
5. หากผมจะลองมอง TWZ AJ WELLCOM บ้างจะเวิร์คไหมครับเรื่องบริการหลังการขาย ความทนของตัวเครื่อง และแนะนำผมรุ่นไหนดีครับตามข้อ1
สุดท้ายนี้ขอบพระคุณทุกท่านเป็นอย่างยิ่งครับที่ช่วยเหลือ ปีใหม่ขอให้มีความสุขครับ ...
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: