Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 5800 xpressmusic Vs. Sumsung Candy 3G ณ ปัจจุบัน

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3606
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: พังงา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : 5800 xpressmusic Vs. Sumsung Candy 3G ณ ปัจจุบัน
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2010 17:11  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือวันที่ 28 เนี่ย อ่ะครับเป็นวันเกิดผม
ผมอยากจะสอบถามผู้รู้แล้วก็ทุกคนที่มีคำแนะนำ
ช่วยบอกหน่อยครับ 2รุ่นนี้ ต่อไปและตอนนี้ อย่างไหนดีกว่ากัน

หรือมีรุ่นอื่นแนะนำก้บอกเลยครับ
งบ12000

5800 xpressmusic Vs. Sumsung Candy 3G

ช่วยทีครับ

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
ooosakuraooo
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: 5800 xpressmusic Vs. Sumsung Candy 3G ณ ปัจจุบัน
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2010 18:04  

ขอรอกวนอีกเรื่องนึง คือถ้าผม
สมมุติผมซื้อ 5800 กำลัง นะ
แต่พอูกล่องมันผลิตปีที่แล้ว
ผมสามารถ บอกพนักงานได้มั้ยคับว่า

ผมขอสั่งตัวใหม่เอาตัวที่ผลิตในปีนี้ แล้วค่อยมารับของได้ป่ะครับแบบนี้
คือใจจริงอยากได้อันที่เพิ่งผลิตอ่าา

Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
ooosakuraooo
Year's Star

หัวข้อ : Re: 5800 xpressmusic Vs. Sumsung Candy 3G ณ ปัจจุบัน
วันที่โพสท์ : 23 Jan 2010 07:20  

- -*

ช่วยหน่อยค๊าบบบบ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 01 Feb 2010 22:48  

5800 xpressmusic น่าจะดีกว่าค่ะ จอใหญ่กว่า กล้องกับลำโพงก็ดีกว่า แถมเครื่องเบากว่าด้วย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: