Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากรู้วิธี copy ข้อมูล จาก Phone mem --> Mem

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2863
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากรู้วิธี copy ข้อมูล จาก Phone mem --> Mem
วันที่โพสท์ : 30 Jan 2010 19:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

คืออยากจะเอา Msg. จากเครื่องเก่าไปเครื่องใหม่อ่ะครับ แต่ Msg. มันอยู่ในเม็มตัวเครื่อง ลองกด Back up phone mem to mem แล้ว แต่ msg. มันไม่ไปตามอ่ะครับ ลองเอาเม็มเก่าไปใส่เครื่องใหม่ก็ไม่มี msg. ขึ้นมา ใครรู้วิธีก็ช่วยบอกหน่อยละกันครับ ขอบคุณครับ
lil' cutie
Gold Member
Gold Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองย่าโม ^O^
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: อยากรู้วิธี copy ข้อมูล จาก Phone mem --> Mem
วันที่โพสท์ : 31 Jan 2010 06:42  

ลองเปลี่ยนเปน เซฟในซิมดู

อาจจะได้ผล - -"
aukkarapong
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: อยากรู้วิธี copy ข้อมูล จาก Phone mem --> Mem
วันที่โพสท์ : 31 Jan 2010 06:44  

a1b2c3 ผู้เขียน:
คืออยากจะเอา Msg. จากเครื่องเก่าไปเครื่องใหม่อ่ะครับ แต่ Msg. มันอยู่ในเม็มตัวเครื่อง ลองกด Back up phone mem to mem แล้ว แต่ msg. มันไม่ไปตามอ่ะครับ ลองเอาเม็มเก่าไปใส่เครื่องใหม่ก็ไม่มี msg. ขึ้นมา ใครรู้วิธีก็ช่วยบอกหน่อยละกันครับ ขอบคุณครับ

ผมคิดว่าที่Copyลงเมมการ์ดไม่ได้ อาจจะเป็นเพราะพื้นที่ในเมมมันเต็มน่ะครับ ใช้Nokia Pc Suit Blackup แทนก็ได้นะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: