Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
อยากรู้รายละเอียดของ LG-GW620

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2694
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากรู้รายละเอียดของ LG-GW620
วันที่โพสท์ : 12 Feb 2010 22:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตามดูรายละเอียดของ LG-GW620 อยู่อ่ะครับ เพราะสนใจอยากได้โทรศัำำัพท์ Android ที่ราคาไม่แพงนักอ่ะครับ อยากถามว่า Andorid ที่จะลงมาตอนที่เครื่องวางขายเนี่ย จะเป็นเวอร์ชั่นอะไรเหรอครับ แล้วถ้า Android ออกเวอร์ชั่นใหม่ ผมจะสามารถอัพเกรดได้ไหม

ขอบคุณมากๆครับ
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: อยากรู้รายละเอียดของ LG-GW620
วันที่โพสท์ : 13 Feb 2010 01:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

A Ant ผู้เขียน:
ตามดูรายละเอียดของ LG-GW620 อยู่อ่ะครับ เพราะสนใจอยากได้โทรศัำำัพท์ Android ที่ราคาไม่แพงนักอ่ะครับ อยากถามว่า Andorid ที่จะลงมาตอนที่เครื่องวางขายเนี่ย จะเป็นเวอร์ชั่นอะไรเหรอครับ แล้วถ้า Android ออกเวอร์ชั่นใหม่ ผมจะสามารถอัพเกรดได้ไหม

ขอบคุณมากๆครับ

แอนดรอยด์ของแค่หละเครื่องไม่เหมือนกันครับ บางเครื่องต้องใช้ Android OHD ซึ่งมันเป็นโค๊ตเฉพาะเครื่อง ซึ่งผมเดาว่า GW620 ก็เป็น OHD ครับ ถ้าเป็นอย่างนั้น เวลาจะอัพเดทต้องรอทาง LG ผู้ผลิต เป็นคนประกาศออกมาครับ จะอัพเดทตรงจาก Google ไม่ได้

ปล. ต้องดูเป็นเครื่องๆ ไปครับ สำหรับ GW620 เนี้ย จะลง 1.5 มาให้ครับ แล้วก็มีข่าวมาว่าจะมีอัพเดท 2.1 เหมือนกันครับ ก็ต้องติดตามกันต่อไปนะครับ ว่าเครื่องขายในไทยจะลงเป็น 2.1 ขายเลยหรือเปล่า
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: