Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ผู้รู้ หรือ ผู้ ที่เคยใช้ Nokia, Lg, Samsung รบกวนตอบหน่อย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2829
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ผู้รู้ หรือ ผู้ ที่เคยใช้ Nokia, Lg, Samsung รบกวนตอบหน่อย
วันที่โพสท์ : 19 Feb 2010 16:10  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผม กำลัง จะชื้อมือถือใหม่อ่ะ มี งบ ประมาณ 8000 นิดๆอ่ะ เกืยบ 9000 อ่ะครับ

มีผมเลงๆไว้ ก็มี Nokia 5230, Nokia 5530, Nokia 5630, Nokia E63 ,Samsung Star Wi-Fi และ LG GT505 คือคำถาม ไม่มีอะไรมากครับ

- รุ่นไหนดี คิดว่าน่าจะ work สุดอ่ะ
- แล้วระหว่าง 3 ค่าย นี้ Nokia, Lg, Samsung อันไหน application เยอะสุดอ่ะครับ
ถ้าเป็นไปได้ กรุณา โพสเว็บ ที่ให้โหลด ด้วยนะครับ ><

ใครที่เคยใช้ หรือ ผู้รู้ก็ ช่วยๆ ผมตอบหน่อยนะครับ กำลังจะชื้อหลังสอบเสร็จ ปลายเดือนนี้แหละครับ ขอบคุณมากครับ
carman
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ผู้รู้ หรือ ผู้ ที่เคยใช้ Nokia, Lg, Samsung รบกวนตอบหน่อย
วันที่โพสท์ : 19 Feb 2010 18:28  

เอาทัชก็ลอง 5530 ดู เอามีปุ่มก็ E63
lil' cutie
Gold Member
Gold Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองย่าโม ^O^
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ผู้รู้ หรือ ผู้ ที่เคยใช้ Nokia, Lg, Samsung รบกวนตอบหน่อย
วันที่โพสท์ : 20 Feb 2010 23:04  

ก้อถ้าชอบเล่นเกมหรือพวก app แนะนำ NK ดีกว่าอ่ะค่ะ

เพราะเปนซิมเบี้ยน แล้วก้อเกมเยอะ เล่นง่าย ไม่เครียด อิอิ

คำถามอยู่ที่ว่า ชอบมีปุ่ม หรือแบบทัชสกรีน

ถ้าชอบแบบทัชสกรีน ก้อ ไปเล่นเปนตัว 5230 หรือ 5530 ก้อจะเวิร์คอ่ะค่ะ

ส่วนเวปที่โหลด app อันนี้ก้อไม่ทราบเหมือนกัน เพราะไม่ได้ใช้โนเกียแล้ว แหะๆๆๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: