Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 MP4 ในเวลคัม W930 ทำไมภาพมันช้าแต่เสียงเร็วคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 2 / เข้าชม: 6968
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : MP4 ในเวลคัม W930 ทำไมภาพมันช้าแต่เสียงเร็วคับ
วันที่โพสท์ : 26 Feb 2010 13:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

นึกภาพออกไหมคับ ไอโมบายเก่าของผม ดู MP4 ชัด ลื่นเลย

พอใช้เวลคัม W930 ช้ามากๆคับ เสียงไปก่อน แต่ภาพช้ามากๆเลย

มีวิธีแก้ไหมคับ ขอบคุณคับ
kongsra
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: MP4 ในเวลคัม W930 ทำไมภาพมันช้าแต่เสียงเร็วคับ
วันที่โพสท์ : 27 Feb 2010 08:38  

peejatza ผู้เขียน:
นึกภาพออกไหมคับ ไอโมบายเก่าของผม ดู MP4 ชัด ลื่นเลย

พอใช้เวลคัม W930 ช้ามากๆคับ เสียงไปก่อน แต่ภาพช้ามากๆเลย

มีวิธีแก้ไหมคับ ขอบคุณคับ

ผมคิดว่าการแปลงไฟ MP4 ของ WellcoM

ต้องแปลงไฟล์แล้วตั้งค่า

bitrate ที่ 256
การแสดงภาพ ที่15 ภาพ ต่อ วินาที
peejatza
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
หัวข้อ : Re: MP4 ในเวลคัม W930 ทำไมภาพมันช้าแต่เสียงเร็วคับ
วันที่โพสท์ : 27 Feb 2010 09:28  

นายใช้โปรแกรมอะไรแปลงอะคับ

ผมใช้ Format Factory อะคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: