Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
รูปใน Contact ไม่แสดงเวลาสายเข้า/สายออก ใครรู้ช่วยทีครับ !!!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2863
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รูปใน Contact ไม่แสดงเวลาสายเข้า/สายออก ใครรู้ช่วยทีครับ !!!
วันที่โพสท์ : 04 Mar 2010 12:35  
ตอบโดยอ้างถึง  

บังเอิญมีเหตุต้องทำ hard reset เครื่องใหม่ (htc hero เดิมๆ) ทีนี้พอเสร็จแล้วผมก็ Sync Contact กลับมา(จาก Google) ก็ทำการกำหนดรูปเรียบร้อย พอมาทำการ add Contact ไปไว้ที่ Favorit person ปรากฏว่ามันถามว่าจะใช้รูปที่ไหน (เหมือนให้กำหนดใหม่) ซึ่งก็ลองทำใหม่ดูปรากฏว่าก็ไม่แสดงรูปใน list ของ favorite person

ทีนี้เมื่อจะโทรออก หรือมีสายเข้า ตัวเครื่องก็จะไม่แสดงรูปตามที่เรากำหนดไปเลยครับ ไม่ทราบว่ามีเพื่อนคนไนเคยเจอแบบนี้หรอเปล่าครับ ช่วยบอกทีครับ Sad
Sake arch
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: รูปใน Contact ไม่แสดงเวลาสายเข้า/สายออก ใครรู้ช่วยทีครับ !!!
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2010 10:50  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมก็เป็นครับยังแก้ปัญหาไม่ได้ เกิดจากกรณีเดียวกันคือ hard reset ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: