Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
app ที่ใช้แค่ GPS ในการนำทางหรือบอกต่ำแหน่ง?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 8268
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : app ที่ใช้แค่ GPS ในการนำทางหรือบอกต่ำแหน่ง?
วันที่โพสท์ : 08 Mar 2010 19:10  
ตอบโดยอ้างถึง  

app ที่ใช้แค่ GPS ในการนำทางหรือบอกต่ำแหน่ง?

มีบ้างมั๊ยครับที่ไม่ต้องต่อ GPRS มีบ้างมั๊ยในโลกนี้ =w=

ถ้ามีได้โปรดชี้แนะด้วยครับผม ^^

ขอบคุณมากมาย
neapgo
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: หริภุญชัย
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: app ที่ใช้แค่ GPS ในการนำทางหรือบอกต่ำแหน่ง?
วันที่โพสท์ : 08 Mar 2010 20:28  

มาคอยด้วยเหมือนกันครับ

แต่ดูล่ะถ้าจะยาก เพราะว่า เหมือนว่าต้องมีส่วนของ operator มาเกี่ยวข้อง
รังสิต
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: app ที่ใช้แค่ GPS ในการนำทางหรือบอกต่ำแหน่ง?
วันที่โพสท์ : 08 Mar 2010 23:48  

รู้สึกจะชื่อว่า iGo นะครับ แต่ขนาดใหญ่อ่ะคับ (48MB มั้ง)

ลองหาโหลดดูคับ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 09 Mar 2010 01:46  

Sygic หาดู
illuzionism
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 09 Mar 2010 15:39  

sygic ลง ss spica ได้มั๊ยครับ
เคยลงแล้วแต่ใส่แผนที่ไทยไม่เป็น
สอนหน่อยครับผม ขอบคุณมากกกก
hero-Country
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 10 Mar 2010 08:54  

ลอง Trapster ดูครับ ช่วยกันกดบอกมีด่านตรวจได้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: