Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
Lotus Note บน Hero

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4132
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Lotus Note บน Hero
วันที่โพสท์ : 08 Mar 2010 20:55  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบว่าบน Hero สามารถลง app ของ Lotus Note เพื่อใช้งานเมล์ของบริษัทได้มั้ยอะคับ ลองหาๆดูแล้ว เหมือนยังไม่ได้ หรือผมหาไม่เจอ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ตอบไปงั้นแหละ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Lotus Note บน Hero
วันที่โพสท์ : 25 Mar 2010 16:59  
ตอบโดยอ้างถึง  

บน android จะมี software ของ Lotus ชื่อ Lotus Traveler สามารถ sync mail, calendar จาก Notes ไปที่ Android ได้ครับ แต่ต้องรอ up rom 2.1 ด้วย และ software Notes Traveler จะ support Q2 2010 ครับ

อุ อุ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: