Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใช้งาน GPS ยังไงค่ะ รบกวนหน่อยคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 4646
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ใช้งาน GPS ยังไงค่ะ รบกวนหน่อยคะ
วันที่โพสท์ : 11 Mar 2010 09:07  
ตอบโดยอ้างถึง  

เราใช้ BB CURVE 8520 คะ ต้องการใช้ GPS ไปโหลดใน BB DTAC มาค่ะ แต่มันถึงขั้นตอที่ให้เลือกว่า SD Card หรือ Store ค่ะพอเลือกไปให้ Run ใน SD Card มันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยค่ะ หน้าจอก็ขึ้นที่หน้าให้เลือก SD Card หรือ Store เราจะทำไงดีรบกวนหน่อยน่ะคะ มือใหม่เพิ่งซื้อมา ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: