Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
รับสิทธิ์จองเครื่อง Motorola Milestone จาก True ในราคาพิเศษ[END]

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 19 / เข้าชม: 10506
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รับสิทธิ์จองเครื่อง Motorola Milestone จาก True ในราคาพิเศษ[END]
วันที่โพสท์ : 30 Mar 2010 21:29  
ตอบโดยอ้างถึง  

สืบเนื่องมาจากกิจกรรม
รับสิทธิ์จองเครื่อง Motorola Milestone จาก True ในราคาพิเศษ

ตามที่โพสไว้ในกระทู้
http://community.siamphone.com/viewtopic.php?t=328313

ทางทีมงานได้จัดส่งรายชื่อไปให้ทางทรูแล้วนะครับ
จึงประกาศรายชื่อผู้ได้รับสิทธิ์ซื้อ Motorola Milestome 11 ท่าน ในราคาพิเศษ 16,900.- ดังต่อไปนี้
1. คุณเกษตรา ศิริไชย โทรศัพท์ 089-73232MT
2. คุณบุญศรีเจริญ บุญมาก โทรศัพท์ 089-83181MT
3. คุณเสฐียรพร สุวรรณสุภา โทรศัพท์ 086-57424MT
4. คุณนันทพงศ์ จันตา โทรศัพท์ 081-83243MT
5. คุณกนกวรรณ ฉายเรือง โทรศัพท์ 081-66767MT
6. คุณธนวันต์ ธีรการย์ โทรศัพท์ 086-64976MT
7. คุณวัฒนรณ วิทยประภากุล โทรศัพท์ 086-02601MT
8. คุณชนิตร์นันท์ วชิรศักดาพงษ์ โทรศัพท์ 08967299MT
9. คุณวิศรุต กิจเปี่ยมสุข โทรศัพท์ 081-56755MT
10. คุณพงษ์สันต์ สุรรณมณีโชติ โทรศัพท์ 089-85712MT
11. คุณสุวลิต ชูปรีดา โทรศัพท์ 086-66621MT

หมายเหตุ ที่มี 11 ท่านเพราะว่ามีท่านหนึ่งสละสิทธิ์ไปครับ แต่ผมจำไม่ได้ว่าท่านใหน ต้องขออภัยด้วยนะครับ

ทั้งนี้ 11 ท่านที่มีรายชื่ออยู่ด้านบนจะได้รับสิทธิ์เหมือนกับผู้ที่สั่งจองผ่านเว็บทุกประการครับ โดยสามารถไปรับเครื่องได้ในวันงานได้เลย

สุดท้ายนี้ ทางทีมงานของทรูได้ฝากรายละเอียดเพิ่มเติมสำหรับผู้ได้รับสิทธิ์ในครั้งนี้มา .. ดังนี้

* ราคาข้างต้นเป็นราคาที่ยังไม่ได้รวมภาษี 7%

รายละเอียดการรับเครื่องพร้อมชำระเงิน ติดตามได้ที่ http://www.truemove.com/android/th/priceplan.aspx ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Nasz เมื่อวันที่ 05 Apr 2010 14:18; ทั้งหมด 1 ครั้ง
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: รับสิทธิ์จองเครื่อง Motorola Milestone จาก True ในราคาพิเศษ[END]
วันที่โพสท์ : 30 Mar 2010 21:37  

วันรับของผมจะไปเป็นเพื่อนด้วยนะครับทุกท่านไม่ต้องห่วง เหอๆ Twisted Evil
Paulization
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: รับสิทธิ์จองเครื่อง Motorola Milestone จาก True ในราคาพิเศษ[END]
วันที่โพสท์ : 30 Mar 2010 21:40  

โอ้ ขอบคุณมากครับ ได้ Multimedia Station ฟรีอีกเนี่ยคุ้มมากกก
ขอบคุณ Siamphone กับคุณ Nasz ที่ให้โอกาสนี้มากครับ
Thanat
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 30 Mar 2010 22:11  

ขอบคุณคุณ Nasz มากเช่นกันครับผม วันนี้ทรูโทรมาหาผมแล้ว แต่ไม่ได้แจ้งว่าจะได้สิทธิ์ตามรายละเอียดข้างบนด้วย เหนือความคาดหวังจริงๆครับ ขอขอบคุณอีกครั้งนะครับ
asphere
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 31 Mar 2010 07:49  

true ยังไม่ได้โทรหาผมเลยอะครับ T^T
แล้วสรุปผมยังต้องไปลงทะเบียนในเว็บไซด์อีกไหมครับ...
Thanat
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 31 Mar 2010 08:32  

คุณ Asphere ครับ ผมได้รับโทรศัพท์จากทรูเพราะผมโทรไปถามเพิ่มเติมครับ ทางทรูน่าจะได้รับเรื่องเมื่อวาน เพราะสอบถามผมกลับมาสองสามครั้งว่าร่วมสนุกที่ไหนอย่างไรครับ อย่างไรก็ตาม สามารถไปรับเครื่องได้ในวันงานเลยครับ ไม่ต้องจองผ่านเว็บไซน์อีกแล้วนะครับ แล้วเจอกันครับ
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

วันที่โพสท์ : 31 Mar 2010 10:44  

asphere ผู้เขียน:
true ยังไม่ได้โทรหาผมเลยอะครับ T^T
แล้วสรุปผมยังต้องไปลงทะเบียนในเว็บไซด์อีกไหมครับ...

Thanat ผู้เขียน:
คุณ Asphere ครับ ผมได้รับโทรศัพท์จากทรูเพราะผมโทรไปถามเพิ่มเติมครับ ทางทรูน่าจะได้รับเรื่องเมื่อวาน เพราะสอบถามผมกลับมาสองสามครั้งว่าร่วมสนุกที่ไหนอย่างไรครับ อย่างไรก็ตาม สามารถไปรับเครื่องได้ในวันงานเลยครับ ไม่ต้องจองผ่านเว็บไซน์อีกแล้วนะครับ แล้วเจอกันครับ

ตามนั้นครับ รายชื่อตอนนี้อยู่ที่ทรูแล้วครับ Cool
kbo[y]
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 31 Mar 2010 16:38  

ขอบคุณ คุณ Nasz มากเลยครับ

ดีจังได้ Multimedia Station ด้วย
จริงๆคิดอยู่แล้วว่ายังไงก็คงต้อง ซื้อเพิ่ม ^ ^

เจอกันวันงานครับ

ปล. เพิ่มเติมเผื่อมีบางท่านยังไม่ทราบนะครับ วันเสาร์ที่ 3 ที่พารากอน เวลา 15.00น.
รู้สึกว่าจะต้องใช้บัตรประจำตัวประชาชนด้วยนะครับ
Thanat
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 31 Mar 2010 18:11  

วันนี้ทรูโทรมาแจ้งผมอีกครั้งว่าให้ไปลงทะเบียนก่อนบ่ายสองนะครับ เพื่อรับสิทธิ์ และรับเครื่องห้าโมงเย็นครับ งานจะจัดถึงสองทุ่มครับ ดังนั้นทุกท่านน่าจะได้เครื่องก่อนสองทุ่มนะครับ หวังว่าคงไม่นานถึงนั้นครับ ผมอยากทราบจังว่า Dock เลือกซื้อเพิ่มเองได้ไหม ถ้าเลือกแบบ 0% เพราะรู้สึกโปรโมชั่นที่เสนอมาดีมากมากเลย ทั้งสองแบบครับ ผมยังงงๆว่าทรูที่พารากอนคือที่ชั้นสามที่เป็น Shop ใหญ่ๆมีที่ให้นั่งเล่นใช่รึเปล่าครับ หรือลานตรงอื่นครับ เลยฝากบอกเพื่อนๆท่านอื่นๆด้วยนะครับเผื่อจะมีท่านใดยังไม่ทราบครับ
Paulization
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 01 Apr 2010 01:58  

เอ่อ สรุปลงทะเบียนกี่โมงกันแน่ครับ? ก่อนบ่ายสอง หรือระหว่างบ่ายสองถึงบ่ายสาม?
พอดีมีธุระ จะได้กะเวลาออกมาถูกน่ะครับ

ขอบคุณครับ
asphere
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 01 Apr 2010 07:36  

Nasz ผู้เขียน:
วันรับของผมจะไปเป็นเพื่อนด้วยนะครับทุกท่านไม่ต้องห่วง เหอๆ Twisted Evil

พี่ Nasz จะไปวันงานด้วยเหรอครับ แล้วจะติดต่อกันยังไงเอย
/me อดทนรอวันเสาร์นี้ Smile
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

วันที่โพสท์ : 01 Apr 2010 09:22  

ผม 24 อยู่เลยครับ ไม่ต้องเรียกพี่ก็ได้ .. สังเกตเสื้อแอนดรอยด์สยามโฟนเอานะครับ อิอิ Laughing

ต้องไปต่อแถวลงทะเบียนตั้งแต่บ่ายสองครับ แล้วจะได้กลับมารับเครื่องอีกทีตอน 5 โมงเย็นเป็นต้นไป

ช่วงว่างๆ ก็นั่งเมาท์กันไปคุยกันไป เหอๆ Rolling Eyes
Thanat
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 01 Apr 2010 10:09  

ผมอยากถามเพื่อนๆเพิ่มครับว่า ศูนย์ Motorola ไทยปิดไปแล้ว แล้วถ้าเครื่องรุ่นนี้นำเข้ามาขายแค่รุ่นเดียวและไม่มีอีก ถ้าเครื่องมีปัญหาในอนาคต อะไหล่ต่างๆ จะทำอย่างไรครับ ทางทรูมีช่างที่ฝึกมาชำนาญแล้วเหรอครับ คือผมคิดๆดูน่ะครับ ถ้าท่านไหนพอทราบ มาแชร์กันก็ดีนะครับ
noak191
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 01 Apr 2010 13:48  

เรายังไม่ได้รับโทรศัพท์จาก True เลยค่ะ

เพื่อนๆที่ได้รับสิทธิ ได้รับโทรศัพท์กันยังคะ ???
Paulization
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 01 Apr 2010 22:31  

อ่าาา ตอนแรกติดเรียนถึงสี่โมง นึกว่าจะไปได้สายๆๆ แต่ตอนนี้มหาลัยปิดไปเรียบร้อยโรงเรียนเสื้อแดงแล้วครับ...

เจอกันบ่ายสองวันเสาร์ครับบ ตื่นเต้นน
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

วันที่โพสท์ : 02 Apr 2010 01:00  

noak191 ผู้เขียน:
เรายังไม่ได้รับโทรศัพท์จาก True เลยค่ะ

เพื่อนๆที่ได้รับสิทธิ ได้รับโทรศัพท์กันยังคะ ???

ถ้ามีรายชื่อแล้ว ไปลงทะเบียนรับเครื่องได้หน้างานเลยครับ
asphere
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 03 Apr 2010 12:02  

วันนี้จะไปรับได้ไงครับเนี้ยก็ห้างประกาศปิดตอนบ่ายโมงเป็นต้นไป - -"
noak191
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 03 Apr 2010 12:05  

สงสัยงานจะต้องยกเลิกแล้วหล่ะค่ะ

สงสารคนที่เดินทางมาแล้ว แบบยังไม่ทราบข่าว

คงเจ็บใจมาก
kbo[y]
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 03 Apr 2010 20:42  

ทาง Admin แจ้งมาว่าเปลี่ยนกำหนดการณ์เป็นพรุ่งนี้ครับ

http://community.siamphone.com/viewtopic.php?p=1133103#1133103
beam408
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 Apr 2010 00:45  

เอ่อ ขอถามท่านที่ได้รับสิทธิ์หน่อยครับ ว่าทาง TRUE โทรมาหารึยัง? แล้วมีใครไปจองไว้ก่อนได้รับสิทธิ์บ้างมั้ยครับ?

เพราะผมไปจองไว้ก่อนได้รับสิทธิ์ โอนเงินไปแล้วด้วย แต่ตั้งแต่ได้รับสิทธิ์ผมก็ยังไม่ได้รับการติดต่อจาก TRUE เลยครับ
นอกจากเมื่อวาน(3เม.ย)พนักงาน TRUE โทรมาบอกแค่ว่าเลื่อนวันรับนะครับ

ปล. แล้วจะมีทีมงาน siamphone ไปด้วยมั้ยครับ แล้วจะรู้ได้อย่างไรใครเป็นใคร
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: