Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เพื่อนๆคนไหนใช้ Vivaz แล้วบ้างครับขอความเห็นหน่อย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2153
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เพื่อนๆคนไหนใช้ Vivaz แล้วบ้างครับขอความเห็นหน่อย
วันที่โพสท์ : 02 Apr 2010 13:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

กำลังอยากได้ข้อมูลประสบการณ์การใช้งานครับ เพราะ เล็งๆไว้อยู่
มอง ไอโฟน กับ วีวาซ ไว้ครับ

จากที่ทราบว่า ไอโฟน จะต้องเชื่อมต่อ edge ตลอดเวลา ซึ่งก็ไม่แน่ใจว่าจะใช้งานได้คุ้มค่าไหม เพราะผมชอบถ่ายรูป กับฟังเพลง ก็เลย เล็งๆ วีวาซไว้ด้วย

สองตัวนี้กำลังคิดๆอยู่ครับ อยากเปลี่ยนเครื่องใหม่แล้ว
ขอความเห็นด้วยครับ

ผมได้ทำงานวิจัยไว้ด้วยจึงอยากขอรบกวนฝากตอบแบบสอบถามด้วยครับ
www.surveygizmo.com/s/254742/smartphone
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: