Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ซื้อรุ่นไหนดีครับ ช่วยเลือกหน่อย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3496
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้อรุ่นไหนดีครับ ช่วยเลือกหน่อย
วันที่โพสท์ : 13 Apr 2010 14:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ ตอนนี้สนใจมือถือแอนดรอยด์ราคาไม่สูงอ่ะครับ เลยสรุปออกมาได้ว่า Wellcom A88,I-Mobile 8500 2รุ่นนี้ รุ่นไหนน่าใช้กว่ากัน แล้วก็อนาคตไกลกว่ากันอะครับ พอดีเห็นข่าวว่า A88 อัพรอมไม่ได้ แล้ว 8500 ละครับ ช่วยแนะนำผมหน่อยครับ ขอบคุณครับ
ParaDIce
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ซื้อรุ่นไหนดีครับ ช่วยเลือกหน่อย
วันที่โพสท์ : 14 Apr 2010 17:51  

a88 ไม่อัพ มันยังจะเทพกว่า spica เอา

เป็นผมเชียร์ a88
gapbodbz
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ซื้อรุ่นไหนดีครับ ช่วยเลือกหน่อย
วันที่โพสท์ : 14 Apr 2010 19:38  

ผมแถม Spica ไปให้เลือกเพื่อให้ปวดหัวเล่น 5555555

แต่ถ้าให้เลือกแค่ 2 ตัวนั้น ผมเอา A88 แน่นอนฮะ ! หลังสงกรานต์นี้อาจมีข่าวดีอัพเป็น 2.1 ได้ ... ต้องดูกันอีกทีฮะ

แต่ A88 เมพจริง ลื่นมาก ขาดอย่างเดียวคือกล้อง 5 ล้าน มันไม่ได้เมพอย่างที่คิด Razz
- -
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 14 Apr 2010 21:51  

ไม่เลือกสักรุ่น

5555 5.

แต่ยังไงอย่าเอา ไอโมบาย เลย
ลาวๆยังไงไม่รุ
5555
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: