Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอถามเรื่อง แพ็คเก็จ *9000 ของทรู หน่อยคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 15616
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขอถามเรื่อง แพ็คเก็จ *9000 ของทรู หน่อยคับ
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2010 16:35  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าเห็นในวิทยุ บอก 10บ./วัน

ไหงลองโทร *9000 ไป ต่อวันมัน 39บ. อ่ะ

มันมีแค่นี้ใช้ปะคับ ใครรู้ แนะนำหน่อย อยากได้ถูก ๆ :]
gapzalovely
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ขอถามเรื่อง แพ็คเก็จ *9000 ของทรู หน่อยคับ
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2010 18:02  

icedza ผู้เขียน:
คือว่าเห็นในวิทยุ บอก 10บ./วัน

ไหงลองโทร *9000 ไป ต่อวันมัน 39บ. อ่ะ

มันมีแค่นี้ใช้ปะคับ ใครรู้ แนะนำหน่อย อยากได้ถูก ๆ :]

หมายถึงอันนี้ใช่ไหมครับ

Package แบบรายวัน สำหรับ Sim True ( ทรู ) แบบเติมเงินและรายเดือน
Package EDGE/GPRS 1 วัน ใช้ได้ไม่จำกัด ค่าบริการวันละ 10 บาท
Package EDGE/GPRS + Wi-Fi 1 วัน ใช้ได้ไม่จำกัด ค่าบริการวันละ 20 บาท

ผมลองเข้าไปดูให้แล้วนะครับ 10บาทจริงๆแหละแต่มันเป็นของปีที่แล้วอะ
ผมว่าลองโทรไปถามอะแหละว่าโปรนี้ยังมีอีกไหม ถ้ามันบอก39ก็แสดงว่ามันเปลี่ยนแล้วแหละ
icedza
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ขอถามเรื่อง แพ็คเก็จ *9000 ของทรู หน่อยคับ
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2010 19:38  

gapzalovely ผู้เขียน:
icedza ผู้เขียน:

หมายถึงอันนี้ใช่ไหมครับ

Package แบบรายวัน สำหรับ Sim True ( ทรู ) แบบเติมเงินและรายเดือน
Package EDGE/GPRS 1 วัน ใช้ได้ไม่จำกัด ค่าบริการวันละ 10 บาท
Package EDGE/GPRS + Wi-Fi 1 วัน ใช้ได้ไม่จำกัด ค่าบริการวันละ 20 บาท

ผมลองเข้าไปดูให้แล้วนะครับ 10บาทจริงๆแหละแต่มันเป็นของปีที่แล้วอะ
ผมว่าลองโทรไปถามอะแหละว่าโปรนี้ยังมีอีกไหม ถ้ามันบอก39ก็แสดงว่ามันเปลี่ยนแล้วแหละ

ผมใช้ทรูเติมเงิน แต่มันก็บอก 39 บ. ทั้ง ๆ ที่โฆษณาบอก10 บ.

ยังงัย ๆ ?
XIIIIIX
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 20 Apr 2010 19:56  

เอ เห็นมีแต่ 39 บาทนะค่ะ
gapzalovely
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2010 20:03  

ก็คือผมบอกแล้วครับ

ไอที่โฆษณาบอก 10บาทอะมันในเว็บใช่ไหมครับ
แต่คุณโทรไปเค้าบอกว่า 39

มันก็39ละครับ ไอที่มันบอก10บาทนะมันปีที่แล้ว
เพราะผมลองหาในเว็บที่เป็น10ที่คุณมันโฆษณาไว้หลายเว็บเลยแต่ปี 52 ทั้งนั้นอะ

นอกจากโฆษณาทีวีปัจจุบันบอก 10บาท เท่านั้นแหละ
icedza
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 20 Apr 2010 20:05  

gapzalovely ผู้เขียน:
ก็คือผมบอกแล้วครับ

ไอที่โฆษณาบอก 10บาทอะมันในเว็บใช่ไหมครับ
แต่คุณโทรไปเค้าบอกว่า 39

มันก็39ละครับ ไอที่มันบอก10บาทนะมันปีที่แล้ว
เพราะผมลองหาในเว็บที่เป็น10ที่คุณมันโฆษณาไว้หลายเว็บเลยแต่ปี 52 ทั้งนั้นอะ

นอกจากโฆษณาทีวีปัจจุบันบอก 10บาท เท่านั้นแหละ

ฟังจาก วิทย

แย่จัง แพงงง !! 55 ุ
lakumin
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2010 22:00  

อย่าใช้เลย ห่วย แตก มาก
ช่วงนี้เล่นเน็ตไม่ค่อยได้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: