Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ..

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2802
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ..
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2010 09:20  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าตอนนี้ลังเลจะซื้อ HTC HERO กับ NOKIA X6 ค่ะ
โดยส่วนตัวใช้ nokia มาตลอดเลยค่ะ ..
แต่สนใจ hero เพราะมันเป็น android แล้วราคาดิ่งลงจากเดิมจนพอ ๆ กับ x6
อยากทราบว่า HTC กับระบบ android เนี่ยเล่นยากมั้ยคะ ?
แล้ว Hero นี่ปัญหาเยอะมั้ย ?

อยากให้พี่ ๆ กูรูช่วยแนะนำให้หน่อยว่า
สองตัวนี้มันดีแตกต่างกันยังไงค่ะ Very Happy
aeey_ja
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ..
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2010 14:20  

ซื้อครับ แนะนำ เพิ่งซื้อมา เพื่อจะได้มีประสบการณ์ที่แตกต่าง

แล้วคุณจะหลงรักมัน ยกเว้นเวลา Mem มันเต็ม
vasabe12
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ..
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2010 14:53  

แอนดรอยคับ แล้วคุณจะต้องถือมือถือติดมือไว้ ฮะฮะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: