Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครๆที่อยากได้ blackberry/I-phone/PSP/Nokia ฯลฯ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2068
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author

หัวข้อ : ใครๆที่อยากได้ blackberry/I-phone/PSP/Nokia ฯลฯ
วันที่โพสท์ : 27 May 2010 12:43  
ตอบโดยอ้างถึง  

ถ้าอยากรู้ว่ามีอะไรบ้าง คลิ๊กที่ลิ้งค์นะ แล้วก้อบนๆอ่ะ จะมีคำว่า GIFT จ้ะ ลองเลือกดู

ไม่โก๊ง ไม่โกง*

อย่าเพิ่งมองว่าไร้สาระนะ เนี่ยปิดเทอมว่างๆๆ ลองสมัครดูไม่เสียค่าใช้จ่ายด้วย,,

1.คลิกเลย ลงชื่อสมัคร รับ Blackberry I-phone Nokia PSP MP3 และอีกมากมาย ก๊อป link ไปเลยReferral Link- http://www.*** BANNED ***?ref=92287319

2. กดหัวข้อ how it works
เลื่อนไปข้างล่าง จะเจอคำว่า Rigister Now กดสมัครเลย
3.กรอกรายระเอียดให้ครบ โดย ชื่อ-ที่อยู่
จะต้องเป็นข้อมูลจริง ที่ทาง website จะจัดส่งของรางวัลให้คุณได้ถูกต้อง

เลือกยี่ห้อโทรศัพท์ตอนกรอกรายละเอียดอ่ะ
ขั้นตอนการสมัคร
First name: ชื่อจริง (ภาษาอังกฤษนะ)
last name: นามสกุล (ภาษาอังกฤษนะ)
email- อีเมล์ของคุณ
password: รหัสอีเมล์
address1: เบอร์
address2: เบอร์ เอาเหมือน address1
town/city :จังหวัด
country/state : ประเทศ
country : เลือกประเทศ
Post code/zip : รหัสไปรญีย์
free gift : ของที่อยากได้ เลือกได้เลย
Referal ID: หมายเลขผู้แนะนำ 92287319 ต้องตามที่บอกนะ 92287319 แล้ว กดปุ่ม Register

5.***เช็ค mail ที่ตอบกลับมา แล้วเข้าตามลิ้งค์ที่เค้าให้มา
ขั้นตอนนี้สำคัญนะไม่งั้นจะถือว่าไม่มีการยืนยัน แล้วถือว่าการสมัครไม่สมบูรณ์ค
6.จะมีข้อความด้านล่าง Click here to login คลิกเลยเพื่อดูสถานะของเรา
7.ใส่ อีเมล์ที่เราใช้สมัคร และ password แล้วกด login
8.จะปรากฏหน้าสถานะของเรา และ ลิ้งค์ที่จะใช้ชักชวนเพื่อนๆ
มาสมัครต่อจากเรา ให้ copy ลิ้งมาแล้วส่งต่อ
9.แนะ นำเพื่อนๆให้มาสมัครตามจำนวนของคะแนนที่เครื่องแต่ละรุ่นต้องการ (จำนวนคนที่เราต้องแนะนำดูจากใต้ภาพ เช่น iPhone 3gs 43 Referrals คือต้องแนะนำ 43 คน

ด้วยความปรารถนาดี
(เห็นเพื่อนเขาได้กันเยอะอะเราก็เลยมาแนะนำด้วย)
ไม่มีการโกง100% เชื่อถือได้
ค่อยๆๆทำไป ใจเย็นๆถ้าเราได้มาแล้วคุ้ม ของฟรีจิงๆนะ
( คอม 1 เครื่องต่อการสมัคร 1 ครั้งนะคะห้ามโกงโดยการสมัครซ้ำไม่งั้นจะถือว่าโมฆะ เพราะว่าทางเว็บจะตรวจ iP address ได้ค่า *อยากให้ลองสมัครดูนะ ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่าย
sundayl3lossom
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ใครๆที่อยากได้ blackberry/I-phone/PSP/Nokia ฯลฯ
วันที่โพสท์ : 27 May 2010 14:39  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใครอยากได้ไอโฟนเคส ไปดูที่เวปนีนะค่ะ

www.oneaday.co.th ไปซื้อมาแล้ว

แจ่มมากกค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: