Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
save หน้า URL จากโปรแกรม scan barcode อย่างไรครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3566
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : save หน้า URL จากโปรแกรม scan barcode อย่างไรครับ
วันที่โพสท์ : 30 May 2010 19:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผม scan โปรแกรมที่จะ download จาก web ในเน็ท
และมันก็ได้แล้ว แต่ผมจะเอาไว้เปิดที่บ้านแล้วค่อย ต่อเน็ท ที่เครื่อง
แต่ไม่รู้ว่าจะ save URL ที่ scan ไว้ อย่างไรครับ

ขอบคุณครับ มือใหม่หัด post อาจจะบอกไม่ค่อยรู้เรื่อง โทดคับ
สถาพร คำแพง
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: save หน้า URL จากโปรแกรม scan barcode อย่างไรครับ
วันที่โพสท์ : 01 Jun 2010 17:40  
ตอบโดยอ้างถึง  

save ไม่ได้ใช่ไหมครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: