Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขาย iphone 3Gs - 16GB สีขาว เครื่องศูนย์ DTAC ใหม่แกะกล่องครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2361
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขาย iphone 3Gs - 16GB สีขาว เครื่องศูนย์ DTAC ใหม่แกะกล่องครับ
วันที่โพสท์ : 08 Jun 2010 20:50  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขาย iphone 3Gs ขนาด 16GB สีขาว เครื่องศูนย์ DTAC
เป็นของใหม่แกะกล่องครับ เปิดกล่องมาแค่ check อุปกรณ์ และเทสเครื่องตอนซื้อจากศูนย์ DTAC เท่านั้นครับ
ลองทดสอบการโทร และใช้งาน internet แล้วครับ ใช้งานได้เป็นอย่างดี

มีอุปกรณ์ครบทุกชิ้นตามรูปเลยครับ

ขาย 24500 บาท

สนใจติดต่อได้ที่ 08-7711-5804 ครับ ดูของได้ที่สยาม สีลม
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: