Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ไม่รู้ว่าถ้า Sync กับ outlook, Note ใน Contact จะมาหมดไหม?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4192
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ไม่รู้ว่าถ้า Sync กับ outlook, Note ใน Contact จะมาหมดไหม?
วันที่โพสท์ : 09 Jun 2010 21:48  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้ผมสนใจ Android มากๆ แต่อยากถามผู้รู้ที่ใช้ OS นี้อยู่ปัจจุบัน
คือตอนนี้ใน Microsoft Outlook ผมมี Contact อยู่เกิน 1000 รายชื่อ และเก็บข้อมูลใน Note ที่อยู่ใน Contact ค่อนข้างมากอยู่ ในบางรายชื่ออาจใส่ Note เกิน 200 บรรทัด คำถามคือเวลา Syc ข้อมูลเข้าใน PDA Note จะมาหมดหรือเปล่า
ผมเคยลองกับเครื่อง iphone แล้ว Note จะมาไม่หมด คือจะมาไม่ถึง 100 บรรทัดแล้วที่เหลือจะไม่โชว์ในเครื่องเวลาเปิดอ่าน
หรือมี OS ไหนที่สามารถทำได้ ยกเว้น Window Mobile เพราะผมใช้อยู่ แต่กำลังจะเปลี่ยน
azaki
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ไม่รู้ว่าถ้า Sync กับ outlook, Note ใน Contact จะมาหมดไหม?
วันที่โพสท์ : 15 Jun 2010 00:52  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใช้ WM ต่อไปครับ เจ้านายย Cool
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: