Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ไฟล์.apkที่เว็บblackdroid.netมีไวรัสหรือไม่

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3995
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ไฟล์.apkที่เว็บblackdroid.netมีไวรัสหรือไม่
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2010 16:23  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไฟล์.apkที่ดาวน์โหลดได้จากเว็บblackdroid.netจะมีไวรัสทั้งในคอมพิวเตอร์ระบบวินโดวส์หรือไวรัสในระบบแอนดรอยด์หรือไม่ครับ และเมื่อดาวน์โหลดแล้ว ก็เอาไปลงได้โดยตรงได้เลยใช่หรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ
ผ่านมาเห็น
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ไฟล์.apkที่เว็บblackdroid.netมีไวรัสหรือไม่
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2010 09:33  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมอยากจะทราบว่า มีเว็บโหลดไฟล์.apkแนะนำบ้างหรือเปล่าครับ
ขอบคุณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: