Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
android 2.1 แอพพิลเคชั่น ไม่มี คำสั่งออกจากโปรแกรม

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4511
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : android 2.1 แอพพิลเคชั่น ไม่มี คำสั่งออกจากโปรแกรม
วันที่โพสท์ : 30 Jul 2010 18:13  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอผมอัพ rom จาก 1.6 เป็น 2.1 แอพพิลเคชัน ทุกตัวมันก็ไม่มีคำสั่งออกจากโปรแกรมอะครับมันปิดเองหรือเปล่ารับ เพราะผมกดดูโปรแกรมที่เปิดไว้ที่ปุ่ม home มันก็ยังอยู่เต็มเลยครับพอมีวิธีปิดหรือเปล่า ผมลงโปรแกรมพวก task เอามาปิดแล้วแต่มันก็ยังไม่ออกอะครับ

หรือว่า 2.1 เป็นแบบนี้อยู่แล้วอะครับ งงมาก

แล้วเครื่องผม เป็น 2.1 แล้วถ้า ผมไปอัพกลับเป็น 1.6 จะได้ไหมครับ หรือต้อง hard format ครับ ขอบคุณครับ
dr.hackman
Year's Star

จังหวัด: บุรีรัมย์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: android 2.1 แอพพิลเคชั่น ไม่มี คำสั่งออกจากโปรแกรม
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2010 16:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

ของผมก็เป็น โดยเฉพาะโปรแกรมเล่นเพลง....ไม่มีที่ปิด ต้องปิดที่ Active app
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: