Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ช่วยแนะนำหน่อยครับ ถ้าจะซื้อมือถือ android ในวันพรุ่งนี้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 5423
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยแนะนำหน่อยครับ ถ้าจะซื้อมือถือ android ในวันพรุ่งนี้
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2010 00:16  
ตอบโดยอ้างถึง  

ถ้าวันพรุ่งนี้ จะซื้อมือถือ android ซักเครื่อง เป้าหมายคือเพื่อที่จะสะดวกในการเชื่อมต่ออินเตอร์เนต ลงทุนหุ้นบ่อยสุด และ ถ่ายรูปบ้างเป็นครั้งคราว อยากจะถามว่าซื้อรุ่นไหนดี หรือว่าจะรอในเร็วๆนี้ที่จะมีรุ่นใหม่ๆสเปคดีๆออกมาอีก ที่คิดไว้ว่าจะซื้อคือ HTC Desire แต่ขอให้ช่วยแนะนำหน่อยครับผม ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ช่วยแนะนำหน่อยครับ ถ้าจะซื้อมือถือ android ในวันพรุ่งนี้
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2010 21:16  

เพิ่งไปถอยมาเมื่อวานนี้เหมือนกันครับ HTC Desire วันนี้นั่งเล่นทั้งวันจนแบตเกือบหมดครับ

CPUเร็วดีครับ จอใหญ่เวลาเล่นเน็ต หรือ เล่นเกมส์ก็โอเคมากครับ

ถ้ารู้ว่าเจ๋งขนาดนี้ คงเก็บตังค์ซื้อก่อนหน้านี้แล้วครับ
Hinokami Akira
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วยแนะนำหน่อยครับ ถ้าจะซื้อมือถือ android ในวันพรุ่งนี้
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2010 22:14  

งบเท่าไหร่ครับ ?
kkhampheeson
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
วันที่โพสท์ : 14 Aug 2010 00:04  

แนะนำ Motorola milestone ครับ
เพราะผมใช้อยู่
ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทุกอย่างโอเคครับ

ถ้าชอบ Desire ก็โเคนะครับ เพื่อนผมใช้อยู่เหมือนกัน
เห็นมันบอกว่าสุดยอด (อันนี้เพื่อนผมบอกนะ)
มันเล่นทั้งวันทั้งคืนเลย Very Happy
Ping Tsst
Year's Star

วันที่โพสท์ : 14 Aug 2010 15:30  

ซื้อแล้วครับ HTC Desire อิอิ
hi5
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 14 Aug 2010 19:04  

ผมใช้x10 SEครับ ซื้อศูนย์แต่พอรูทลงไทยแล้วเจ๋งอย่าบอกใครครับ
ปกติใช้milestoneอยู่ ขอเสียx10คือเอามาเล่นกะ3g truemoveไม่ได้ครับ
แต่ไม่เป็นไรครับ เครื่องcpu1gก็เร็วอยู่
ที่ชอบคือtimescapeอัพได้ทั้งเฟซบุคกะทวิตเตอร์พร้อมกัน
UIก็สวยล้ำครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: