Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 โทรศัพท์รุ่นนี้รุ่นอะไรครับ (ไม่มีรูปอะครับ)

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 30385
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ตรัง
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : โทรศัพท์รุ่นนี้รุ่นอะไรครับ (ไม่มีรูปอะครับ)
วันที่โพสท์ : 01 Sep 2010 20:56  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่า ไปที่ร้านมา สนใจโทรศัพท์รุ่นนี้มาก เป็น imobile ปุ่ม qwerty มี bluetooth มีไฟฉาย กล้อง ปุ่มตรงกลางที่สัมผัสคล้ายๆ bb ตัวโทรศัพท์มีสีดำออกด้านๆซักหน่อย มีขอบเป็นสีแดงด้วย ราคา ประมาณ 2000 บาทครับ ใครรู้บ้างว่ารุ่นอะไรที่คล้ายๆบ้าง ช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ
technic02
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ศรีสะเกษ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: โทรศัพท์รุ่นนี้รุ่นอะไรครับ (ไม่มีรูปอะครับ)
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2010 17:45  
ตอบโดยอ้างถึง  

น่าจะเป็น S281 ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: