Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 จะหา Software ของ T68i ได้ที่ไหนครับ..

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 7 / เข้าชม: 3534
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???? Software ??? T68i ?????????????..
วันที่โพสท์ : 15 Jan 2004 14:00  
ตอบโดยอ้างถึง  

ซื้อ T68i มา แต่ไม่มี CD ลืมถามคนขายไปเลย.. จะหาได้ที่ไหนครับ.. มี เวปให้ Download ไหม.. ลองหาดูแล้ว.. แต่ยังไม่เจอ ใครพอทราบบ้างครับ..
ฉัตรชัย
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ???? Software ??? T68i ?????????????..
วันที่โพสท์ : 17 Jan 2004 02:19  

bechen ผู้เขียน:
ซื้อ T68i มา แต่ไม่มี CD ลืมถามคนขายไปเลย.. จะหาได้ที่ไหนครับ.. มี เวปให้ Download ไหม.. ลองหาดูแล้ว.. แต่ยังไม่เจอ ใครพอทราบบ้างครับ..

ลองดูที่เวปของโซนี่-อีริคสันครับ น่าจะมีให้ดาวโหลด pcsuit หรือหาได้ทางส่วนของการประกาศขายของที่เวปนี้ก็ได้ครับ น่าจะมี post ขายอยู่
McDO!
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jan 2004 09:08  

โปรแกรมบางอย่างของ T68 i จะมีอยู่ใน mobikiss บ้างคับ ลองเข้าไปดูที่นี่ www.mobikiss.com
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jan 2004 13:55  

จะเอาโปรแกรมไรล่ะครับ ผมมีอยู่พอสมควรนะ
McDO!
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jan 2004 17:42  

ที่เก็บไว้ในเครื่องมี Creators Theme คับ
bechen
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jan 2004 00:29  

ขอบคุณครับ.. ผมก็ลองไปหาดูในเวป ของ SE ครับ ได้มา หลายตัว กำลังหัดใช้อยู่ มีขอส่งสัยหลายอย่าง เลย.. พอดี พี่ที่บ้านเค้าใช้ P800 อยู่ ก็เลยยืม เค้าเรียกอะไรนะ..ที่เอาไว้ว่างโทรศัพท์ Data link อะเปล่า อะไรประมาณนั้นแหละครับ.. คิดเอาเองว่า มันน่าจะใช้ด้วยกันได้.. กะว่าจะลอง ใช้ modem ใน t68i ต่อเนต รึว่าให้ คอม โทรออก ทางสาย นี้ดู แต่ ยังไม่ได้เรื่องเลย ใครเคยทำบ้างครับ.. เดี่ยวจะลองไปดู เวปที่แนะนำครับ ขอบคุณอีกครับ.. :D
ตานัท
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jan 2004 00:35  

http://www.sonyericsson.com/th/spg.jsp?page=start

ลองไปที่ลิงค์นี่แล้วกัน แล้วเลือกสนับสนุนทั่วโลก แล้วพิมพ์ T68i

จะมี software ที่ใช้สำหรับ T68i
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2004 23:56  

ตานัท ผู้เขียน:
http://www.sonyericsson.com/th/spg.jsp?page=start

ลองไปที่ลิงค์นี่แล้วกัน แล้วเลือกสนับสนุนทั่วโลก แล้วพิมพ์ T68i

จะมี software ที่ใช้สำหรับ T68i

คอนเฟิมว่าเวริ์คดีครับเวบไซด์นี้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: