Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ปรึกษาหน่อยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 8674
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ปรึกษาหน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2010 11:43  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมอยากถอย Windows Mobile ซักตัว
สนใจของ HTC หรือ อันอื่นก็ได้ีคับ

ผมมีงบไม่เกิน 20000

อยากได้ซักตัว แนะนำให้หน่อยคับ
จิม
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: Chol-Bu-Ri มังค
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ปรึกษาหน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2010 09:37  

iMew ผู้เขียน:
ผมอยากถอย Windows Mobile ซักตัว
สนใจของ HTC หรือ อันอื่นก็ได้ีคับ

ผมมีงบไม่เกิน 20000

อยากได้ซักตัว แนะนำให้หน่อยคับ

อันอื่นก็ได้ีคับ
iPhone 3GS 8GB เครื่องของ True ราคาประมาณ 18xxx ไปซื้อได้เลยครับ

Rem. คราวหน้าระบุความต้องการให้ชัดเจนกว่านี้นะครับ จะได้แนะนำได้ถูกต้อง Very Happy
indexplus
Silver Member
Silver Member
Year's Star

จังหวัด: ChOnBuRi
หัวข้อ : Re: ปรึกษาหน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2010 20:22  

windows mobile ของ htc ตอนนี้มันก็เห็นจะมีอยู่ 2 ตัว คือ htc hd mini กับ htc hd2
มินิ ราคาน่าจะอยู่ที่ 12900 ครับ เดือนก่อนมีราคาเอาเครื่องเก่าไปแลก ราคาเครื่องละ 9900
ส่วน hd2 ราคาอยู่ที่ 22000 เครื่องศูนย์

เท่าที่ลองใช้เป็นผมเชียร์ hd2 แต่มันจะเกินงบนิดหน่อย แต่ว่าความเร็วมันต่างกันเยอะเลย เมื่อเทียบกับ hd mini

ถ้า hd2 ที่ไม่ใช่เครื่องศูนย์มันจะประมาณ 19900 แต่ว่า เบื่อตรงลงโปรแกรม thaiwince ไม่ได้ ต้องไปหาเอง ชื่อโปรแกรมอะไรสักอย่าง หน้าจอคีย์บอร์ดไม่ค่อยสวยครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: