Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
LG Optimus One - แอลจี Optimus One
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4, 5
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 441 / เข้าชม: 1488575
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
เยี่ยม - It's Cool! - 5
64%
 64%  [ 20 ]
ดี - GOOD - 4
29%
 29%  [ 9 ]
ธรรมดา - Normal - 3
3%
 3%  [ 1 ]
พอใช้ - Not Bad - 2
0%
 0%  [ 0 ]
ไม่ให้คะแนน - 1
3%
 3%  [ 1 ]
ผลสำรวจรวม - Total Votes : 31

Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: LG Optimus One - แอลจี Optimus One
วันที่โพสท์ : 12 May 2011 11:58  
ตอบโดยอ้างถึง  

lookprune ผู้เขียน:
เครื่องผมมีปัญหาเรื่องฝุ่นเข้าอีกแล้วครับ
จากที่เค้าบอกว่าติดฟิลม์เพิ่มให้ไม่มีช่องว่าง
แต่ก็ได้ระยะนึงนะครับ ตอนนี้เข้าอีกแล้ว
เดี๋ยวเอาเข้าศูนย์ได้เรื่องอย่างไร จะมาแจ้งให้ทราบนะครับ

กลับมาอัพเดทปัญหาให้เพื่อนๆ ทราบ
ปัญหาเรื่องฝุ่นเข้าของผมยังไม่หายขาดนะครับ
จากคราวก่อน ก็ไปเข้าศูนย์มาอีก เค้าบอกเปลี่ยนฟิลม์ข้างในให้และ
เพิ่มประกันให้เป็น 18 เดือนสำหรับเครื่องที่เปลี่ยนฟิลม์ อันนี้ดีมากๆ Razz

แต่ประมาณอาทิตย์ที่ผ่านมาสังเกตุเริ่มมีฝุ่นบางๆขึ้นมาอีกแล้ว อันนี้เซ็งมากๆ

เฮ้อ มีทั้งดี และไม่ดีครับพี่น้อง.....
charg0079
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: LG Optimus One - แอลจี Optimus One
วันที่โพสท์ : 13 May 2011 14:02  

หา App. ที่เหมาะกับ OP one

1. โปรแกรมดูไฟล์หนัง

LG Optimus One มี ที่ชาตแบต ไหมครับ ผมใช้งานผ่าน wifi บ่อยครับ

กลัว ชาต บ่อย แบตจะเสื่อมเร็วครับ

ใช้แบต 2 ก้อน ดีไหมครับ
ขายเคสครับ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 14 May 2011 22:54  

ขายเคส LG Op1 ครับ --> http://www.droidsans.com/node/16402

ฟหกด
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 18 May 2011 01:52  

ใช้มาเรียบร้อยแล้วครับ กำลังเข้ามาหาข้อมูลโทรศัพท์ใหม่
เลยมาสรุปคุณภาพให้ฟัง
ข้อดี
1. แข็งแรงทนทานมาก โมโหคนปาใส่ผนังสุดแรงเกิดยังไม่พังเลย แต่ก็บุบสลายบาดเจ็บไปตามจุดที่มันกระแทก
2. 9,900 คุ้มมาก ทำได้ดีทุกอย่าง ยิ่งตอนนี้ 7,900 หรือไงนี่ ยิ่งคุ้มโคตร
3. ดูภาพสดสวยมาก
ข้อเสีย
1. มีฝุ่นเข้าด้านล่างซ้ายของจอ เวลาจอมืดจะเห็นชัด แต่ตอนไฟสว่างใช้งานได้ปกติไม่ได้รู้สึกอะไร
2. เล่นเกม Angry Birds บางด่านใหญ่ ๆ กระตุกและช้า มีค้างบ้าง แต่กดปุ่ม Home แล้วกลับเข้ามาเล่นใหม่ได้
3. ถ่ายภาพจากกล้องก็พอประมาณ (ก็ 3 ล้านพิกเซลนี่)

ปล.ตอนนี้โยนให้คนที่กวนโมโหไปละ ไม่อยากเห็น แบบว่าสะเทือนใจ แต่ก็สงสารมันอยู่ แต่ก็อยากจะลองรุ่นอื่นบ้าง
แค่นี้แหละ
ฟหกด
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 18 May 2011 01:58  

เอ้อ อีกอย่างครับ

พึ่งเคยเจอโทรศัพท์ที่เล่นไฟล์หนังได้แทบทุกไฟล์เลยก็รุ่นนี้แหละ (android 2.2 รุ่นอื่นก็คงทำได้)

โดยทั่วไปผมใช้โปรแกรม rock player ครับ
แต่บางไฟล์ที่เล่นไม่ได้ก็ใช้ yx player ครับ (แต่มันเหมือนจะเป็น trial version ใช้ได้ปกติแต่สร้างความรำคาญนิดหน่อย)

เล่นไฟล์ DVD ได้ (นามสกุล VOB)
เล่นไฟล์ VCD ได้ (นามสกุล DAT)
เล่นไฟล์ avi ได้
เล่นไฟล์ MPEG4 ได้
เล่นไฟล์ Flv ได้
ฯลฯ
GG
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 26 May 2011 18:11  

ตอนนี้ราคาเท่าไรแล้ว คัยรู้บอกหน่อย :|
a s d f
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 27 May 2011 19:17  

ได้ยินว่า 6,xxx แล้วครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jun 2011 12:42  

ที่งาน TME ราคาเท่าไหร่แถมไรบ้าง ใครไปมา บอกหน่อยคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ราคาop 1
วันที่โพสท์ : 02 Jun 2011 12:43  

ที่งาน TME ราคาเท่าไหร่แถมไรบ้าง ใครไปมา บอกหน่อยคับ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 Jun 2011 14:01  

6990 บาทครับ นี้ราคาลดแล้ว แถมเมม2กิ๊ก เสื้อยืด

ราคาข้างนอกนี้ถูกกว่ารึเปล่าครับ ใครซื้อมาถูกรบกวนแจ้งหน่อยครับ ของแถมอะไรบ้าง Smile
ctplayboy
Year's Star

วันที่โพสท์ : 14 Jun 2011 01:25  

ช่วยด้วยครับ op1 ของผมเปิดดูรูปในคลังภาพไม่ได้ครับ Confused Confused Confused

เข้าโหมดคลังภาพแล้วมันไม่เห็นอะไรเลยนะครับ ทุกทีมันจะขึ้นอัลบั้มรูป กะ วิดิโอ

แต่วีดิโอยังพอไปเปิดดูในหมวด เครื่องเล่นวีดีโอได้ คือผมเอาเสียบusbอัพรูปลงคอมน่ะครับ

แล้วพอเอาออกมันก็เป็นเลย..ทำไงดีโดนไวรัสรึเปล่าหว่า แงๆๆ ช่วยด้วยครับบ Sad Sad
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 15 Jun 2011 10:11  

ctplayboy ผู้เขียน:
ช่วยด้วยครับ op1 ของผมเปิดดูรูปในคลังภาพไม่ได้ครับ Confused Confused Confused

เข้าโหมดคลังภาพแล้วมันไม่เห็นอะไรเลยนะครับ ทุกทีมันจะขึ้นอัลบั้มรูป กะ วิดิโอ

แต่วีดิโอยังพอไปเปิดดูในหมวด เครื่องเล่นวีดีโอได้ คือผมเอาเสียบusbอัพรูปลงคอมน่ะครับ

แล้วพอเอาออกมันก็เป็นเลย..ทำไงดีโดนไวรัสรึเปล่าหว่า แงๆๆ ช่วยด้วยครับบ Sad Sad

มันเป็นบัคของเครื่องนี้ครับ วิธีแก้มี2วิธีคือปิดเปิดเครื่องใหม่กับเข้าไปกดถอดsdการ์ดอย่างปลอดภัยแล้วก็กดเชื่อมต่อกับsdการ์ดต่อนะครับลองดู

และแจ่งข่าวสำหรับน้องop1 ของเรานะครับตอนนี้น้องop1 สามารถรันFlash Playerได้แล้วโดยผ่านApp puffin web browser หลังจากทดลองเล่นมาแล้วก็ดีในระดับหนึ่งเลยครับใครสนใจลองหาดูนะครับ เป็นappเสียตังนะครับแต่ก็นะคงไม่เกินความสามารถของแต่ละคนกันหรอกนะ
ctplayboy
Year's Star

วันที่โพสท์ : 20 Jun 2011 17:53  

Anonymous ผู้เขียน:
ctplayboy ผู้เขียน:

มันเป็นบัคของเครื่องนี้ครับ วิธีแก้มี2วิธีคือปิดเปิดเครื่องใหม่กับเข้าไปกดถอดsdการ์ดอย่างปลอดภัยแล้วก็กดเชื่อมต่อกับsdการ์ดต่อนะครับลองดู

และแจ่งข่าวสำหรับน้องop1 ของเรานะครับตอนนี้น้องop1 สามารถรันFlash Playerได้แล้วโดยผ่านApp puffin web browser หลังจากทดลองเล่นมาแล้วก็ดีในระดับหนึ่งเลยครับใครสนใจลองหาดูนะครับ เป็นappเสียตังนะครับแต่ก็นะคงไม่เกินความสามารถของแต่ละคนกันหรอกนะ

ขอบคุณมากครับ ผมมีอักปัญหานึงให้พี่ๆช่วยหน่อยครับ ผมจะทำยังไงถึงจะรับข้อความ MMS ได้ครับ เพื่อนผมส่งรูปมาทางmms แต่พอเปิดดูมันมีแต่ให้เราคลิก ดาวว์โหลด ผมก็คลิกแล้วแต่ก็ไม่เห็นรูปอะไรเลนนะครับ ลองโทรไปถามศุนย์บริการ เขาก็บอกว่าให้เราเปิด ตรงgprs ก่อนผมก็เปิดแล้ว[ที่จะมีไอคอนตัวEขึ้นที่ด้านขวาบนใช่มะครับ]ก็ยังเหมือนเดิม แล้วก็ถ้าเป็นในลักษณะนี้หมายความว่าถ้าเราจะเปิดดูข้อความMMSก้คือเราต้องเสียตังค์ด้วยเหรอครับ ทั้งๆที่คนส่งเขาก็เสียตังค์ค่าส่งมาแล้ว ส่วนซิมผมเปิดบริการในส่วนนี้อยู่แล้วครับ เพราะใช้กับเครื่องเก่าnokiaก็เปิดรับส่งmmsได้ปรกติไม่มีปัญหาแต่อย่างได แต่เครื่องเก่าไม่ใช่สมาร์ทโฟนนะครับ ผมเพิ่งใช้สมาร์ทโฟนเครื่องนี้เครื่องแรกเลยยังใช้ไม่ค่อยเป็น รบกวนใครช่วยอธิบายการทำงานของระบบรับส่งmmsของเจ้า op1 นี้ทีครับ เครียดมากเลยรับรูปไม่ได้ ถึงรับได้แต่ถ้าต้องเสียตังค์ก็คงเครียดอีก T T
ctplayboy
Year's Star

วันที่โพสท์ : 25 Jun 2011 20:30  

ตอนนี้เปิดรูปได้ตามปรกติแล้วครับเอาเครื่องไปเข้าศูนย์มา

ขอถามต่ออีกเรื่องนึงนะครับ คือรูปมันไม่ยอมเปิดเรียงตามชื่อน่ะครับ ไม่ทราบว่าจะทำให้เปิดเรียงตามลำดับชื่อได้ไหมครับ เช่นผมตั้งไว้ 001-050 เวลาจะเปิดแบบสไลมันไม่เรียงน่ะครับ จะทำให้มันเรียงเปิดตั้งแต่ 1 ถึง 50 ตามลำดับที่ตั้งไว้ได้ไหมครับ
Belle*'
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 25 Jun 2011 22:03  

อยากทราบว่าที่ไหนมีขายซองหนังของรุ่นนี้บ้างคะ
หาซื้อไม่เจอเลยใครรู้ที่ขายบอกทีนะคะ Smile
Belle*'
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 25 Jun 2011 22:04  

อยากทราบว่าที่ไหนมีขายซองหนังของรุ่นนี้บ้างคะ
หาซื้อไม่เจอเลยใครรู้ที่ขายบอกทีนะคะ Smile
parkmm
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 08 Jul 2011 18:12  

ขาย LG Optimus One สีดำ สภาพเครื่องดีทุกอย่าง ประกันเครื่องยังเหลืออีกเยอะ สนใจติดต่อได้ 0846608088 หริือ llvllintg.g@hotmail.com

อยากขายเพราะว่า อยากไปใช้ lollipopมากกว่า เบื่อ andriod ยุ่งยากเยอะแยะไปหมด อยากใช้อะไรที่ง่ายๆ
lookprune
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 13 Jul 2011 00:07  

แล้วเมื่อไหร่จะอัพเป็น 2.3 ซักทีคร๊าบ
หรือใครทำแล้วบ้างครับส่งข่าวด้วย Rolling Eyes
กำลังคิด
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 15 Jul 2011 07:57  

จะซื้อตัวนี้ดีไหมครับ ช่วยแนะนำหน่อย มีข้อเสียยังไงบ้างอ่า ภาษาจีนที่พูดกัน แก้ได้ไหม
อารมณ์ดี
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 20 Jul 2011 01:38  

ผมได้ Optimus One มาตัวหนึ่ง แต่ไม่ต้องการใช้ เนื่องจากมีเครื่องใช้อยู่แล้ว ก็เลยจะขายแบบไม่เอาไรเลย 5,900 บาท ( เครื่องใหม่ 100% นะครับ ) ใครอยากได้โทรมานะครับ 089-0468389 อยู่แถวมอลล์งามวงศ์วานครับ :D
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 20 Jul 2011 08:09  

พาวเวอร์บายเอามาขาย 4,994 บาท ของใหม่นะครับ ในงานอะไรสักอย่างปลายเดือนนี้ครับ ไม่แน่ใจว่าของใหม่นาซ่าเท่าไร
สายลม
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 23 Jul 2011 17:44  

ของผมเป็น android 2.3 คับ เพิ่งซื้อ แล้วลง os เอง พอดีมีความรู้ทาง unix เล็กน้อย เลยสบายหน่อย ไม่รู้ว่า overclock แล้วหรือยังพอนะ พอ boot มาก็เป็นแบบนี้เลยครับ คือผมเพิ่งเคยใช้โทรศัพท์ smart phone android จริงๆเป็นเครื่องแรกครับ Embarassed ปกติเคยใช้แต่พวก emulator ครับก็เลยอยากลองของจริงดูน่ะครับ

ความเร็ว ต่ำสุด 122mhz สูงสุด 864mhz
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 26 Jul 2011 16:54  

ทดสอง Over Clock LG-P500(Optimus One) + Android 2.3.4

จาก 600Mhz --> 691Mhz --> 768Mhz ตามลำดับ ถึงแม้ว่าสามารถเซตได้ 864Mhz แต่ว่าคงจะไม่ถึงเพราะที่ 800Mhz ก็เริ่มมีอาการไม่เสถียรแล้ว เลยได้แค่ที่ 3

ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 12 Aug 2011 14:37  

หากต้องการอัพเกรดเฟิร์มแวร์
คลิกที่นี่
http://www.lg.com/th/support/mc-support/mobile-phone-support.jsp
สายลม
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 12 Aug 2011 18:35  

แนะนำให้เข้าศูนย์ ดีที่สุดครับ ถ้าจำไม่ผิดเพื่อนผมพึ่งเอาไปอับมาแล้วครับ จาก V10B เป็น V10G ซึ่งยังคงเป็น Android2.2 แต่ของผมซื้อมือสองมาเลยไม่รู้ไปหาศูนย์ที่ไหน(ซื้อต่อเขามา3500) อิอิ ต่อแล้วต่ออีก ขอเตือนอีกครั้งเข้าศูนย์ดีที่สุดครับ บอกให้เขาอับรอมให้รอแปปเดียวได้ใช้เลย

ตอนแรกผมก็ up V10G(อัปเอง) พอเล่นไปสักพัก เลยอยากลองของ ลองไปลองมา Boot(loader) พังไปหลายรอบ Laughing

ตอนนี้อัป Rom เริ่มจะเป็นแล้ว ตอนนี้ผมใช้ Android 2.3.5 overclock ไป 806mhz ได้สำเร็จแล้วแถมยังค่อนข้างจะเสถียรด้วยนะครับ

สายลม
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 12 Aug 2011 22:32  

ทดสอบ flash player 10 (ยังไม่ได้ลองกับเวปอื่นครับ) ถือว่า ใช้ได้ครับ

แนวนอนบ้าง Laughing

สามพันห้าได้แค่นี้ก็คุ้มละครับ Cool
.. เคียวตัดหญ้าจะเป็นอาวุธก็ต่อเมื่ออยู่กับคนที่ใช้มันเป็น และกล้าที่จะใช้มัน Wink bye
สายลม
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 14 Aug 2011 11:32  

ทดสอบ media file ก็ ok ใช้ได้ในระดับหนึ่งครับแต่ไม่ถึงระดับ 720p ลงทดสอบกับ mp4,flv,mp3,avi,mkv

ยิ่งความละเอียดสูงก็ยิ่งกินแบตมากครับ Wink
uusa
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ช่วยเลือกหน่อยค่ะ ระหว่าง LG opt 1 กับ SS Galaxcy Fit & Gio ค่ะ
วันที่โพสท์ : 24 Aug 2011 23:23  

ช่วยเลือกหน่อยค่ะ ระหว่าง LG opt 1 กับ SS Galaxcy Fit & Gio ค่ะ
ตัดสินใจไม่ได้ง่ะ เครียดมากกก
pomop
Year's Star

วันที่โพสท์ : 31 Aug 2011 14:48  

ตัวนี้ เล่น what's app ได้หรือป่าวครับ

ยังไม่เคยใช้ smart phone เลย จะลองเปลี่ยนมาใช้แต่ งบน้อย

หรือว่ามีใครจะแนะนำ ตัวไหนที่ดีๆ ราคาไม่แพง ก็ยินดีนะครับ
สายลม
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 31 Aug 2011 19:36  

เรื่อง what's app น่าจะเล่นได้นะ เห็นมีอยู่ใน market(ไม่แน่ใจนะครับ ต้องถามคนเล่นครับ)

ได้ข่าวว่า op1 รอมศูนย์ 2.3 มาแล้วครับ ไปอัพกันได้
meemy
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 07 Sep 2011 16:17  

พอดีเราอยากได้เคสและมันหายากมากเลยตัดสินใจไปซื้อแบบยกโหลมา เค้าคิดอันละ 30 บาท อ่า ใครอยากได้เราขายต่ออ่าเพราะซื้อมาแล้วสีมันซ้ำ พอถามว่าเอาแค่ครึ่งโหลได้ไหมเค้าบอกว่าไม่ได้ แต่คิดไปคิดมามันเท่ากันซื้อข้างนอกสามอันเลยอีกอย่างเราไปหาหายากมากแค่เจอครั้งนึง 190 บาทแบบว่าอะไรเนี่ย - -" จะแพงไปไหน ถ้าใครยังหาเคสอยู่ถามได้น่ะ เราใช้อยุ่แค่อันเดียวเอง
สายลม
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 16 Sep 2011 23:48  

หลังจากปรับแต่งสักพักทำได้ดีขึนนิดหน่อย เสียดายที่รอมตัวนี้ไม่รองรับ swap ไม่งั้นสนุกแน่ อิอิ ที่จริงผมยังไม่ได้ไปโม i/o เพราะ sd class ต่ำไปนิด(4) แต่ก็โอเคนะที่ 768Mhz วันนี้ทดสอบการเล่นเกมครับ ขอข้าม Angry Birds นะครับ โดยรวมถือว่าดีใช้ได้ครับไม่กระตุกเลยสำหรับเกมแข่งรถ เกม Air Attack HD กระตุกบ้างบางจังหวะ เช่นเดียวกับ Emu ps1 ,Harvest Moon,Super Robot

TurnPro
Year's Star

วันที่โพสท์ : 09 Oct 2011 14:27  

คุณสายลมรบกวนขออีเมล์คุณได้ไหมครับต้องการสอบถามเยอะมากเพราะผมไม่มีความรู้เลยแต่อยากได้ซักเครื่องในงบไม่เกิน 9000 บาทครับ
suprakrit2524
Year's Star

จังหวัด: นครสวรรค์
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2011 23:33  

pomop ผู้เขียน:
ตัวนี้ เล่น what's app ได้หรือป่าวครับ

ยังไม่เคยใช้ smart phone เลย จะลองเปลี่ยนมาใช้แต่ งบน้อย

หรือว่ามีใครจะแนะนำ ตัวไหนที่ดีๆ ราคาไม่แพง ก็ยินดีนะครับ

ได้ครับไม่มีปัญหา ครับ เพราะผมใช้อยู่
riddick
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 24 Nov 2011 20:26  

Anonymous ผู้เขียน:
พาวเวอร์บายเอามาขาย 4,994 บาท ของใหม่นะครับ ในงานอะไรสักอย่างปลายเดือนนี้ครับ ไม่แน่ใจว่าของใหม่นาซ่าเท่าไร

ลงท้ายด้วยเลข 4 เป็นตัวโชว์ครับท่าน
riddick
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2011 20:27  

ราคาที่ไหนถูกที่สุดครับตอนนี้ อยากได้มาใช้จัง ผมอยู่หาดใหญ่ครับ......ว่าแต่ปัญหาเรื่องฝุ่นเข้าหน้าจอ เครื่องผลิต lot หลังๆยังเจอปัญหานี้ไหมครับ และเป็นปัญหาที่ควรซีเรียสไหมครับ
ssuwan
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 28 Nov 2011 06:09  

ขาย optimus 1 กล่อง คู่มิอ อุปกรณ์พร้อม 6200 สภาพยังใหม่ใช้น้อย เพราะซื้อมาแล้วตัวเล็กเกินไป จับไม่คล่องมือ

วุธ O86 973 87O7
Balloons
Year's Star

จังหวัด: สตูล
วันที่โพสท์ : 03 Dec 2011 11:56  

เรื่องฝุ่นเข้าหน้าจอเนี่ย อยากรู้เหมือนกันค่ะ

แล้วก็ถ้าซื้อมาแล้ว ตัวนี้มีอะไรน่ากังวลบ้างคะ

ตอนนี้อยากได้มากๆ เลย
casemtmd
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 17 May 2012 08:42  

ฝากร้านจ้า ร้าน เรา รับ pre order เคส หลายรุ่นมากมาย จากเกาหลีจ้า เข้ามาดูได้จ้า กด like ให้ด้วยนะจ้า ขอบคุณค่ะ

http://www.facebook.com/pages/Case-mTmD-Phone-Shop/332382003500542
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4, 5

ไปยังหัวข้อ: