Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
@^-^@ ขอเสียงผู้ใช้ garmin-asus A10 หน่อยครับ.....

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 4834
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : @^-^@ ขอเสียงผู้ใช้ garmin-asus A10 หน่อยครับ.....
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2010 09:49  
ตอบโดยอ้างถึง  

หวัดดีครับ ผมก็พึ่ง ยอมเป็นหนี้ไป 9 เดือนมาเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา อิ อิ

ไม่มีไรแถมเลย แผ่นกันรอยก็ต้องซื้อติด ซองก็ไม่มี

ผมลง เฟิร์มแวร์ตัวใหม่ เป้น ภาษาไทยแล้ว

ทีนี้ app ที่ทาง Jmart ลงมาให้ หายหมดเลย แต่...ผมได้ทำการ Backup แล้วก่อนหน้านั้น
ทีนี้ เวลาจะ เอากลับเข้าไป ต้องทำไงอ่ะครับ ผมกด Restore แล้ว แต่..มันก็ไม่มีไรเปลี่ยนแปลงเลยอ่ะ

มี app ที่จัดการพื้นทีใน SD การ์ดใหมครับ แล้วใน "แกลอรี่" นี่ เราจะตั้งค่าให้มัน แสดงผลแยกกันระหว่า รูปกับ VDO ได้ใหมอ่ะครับ เพราะ เปิดออกมา มันอยู่รวม ๆ กัน ปนกันไปหมดเลยอ่ะครับ

แล้ว จะเอาเสียงเรียกเข้าที่เราเก็บไว้ใน sd การ์ด เอาใส่ลงในเครื่องทำไงอ่ะครับ แล้ว จะตั้งเสียงเรียกเข้าเป็นรายบุคคล ทำไง

ในรายชื่อ เราตั้งกลุ่ม และตั้งเสียงเรียกเข้าเป็นรายกลุ่มได้ใหมอ่ะครับ...

แบตฯ ผม ชาร์จตอนกลางคืนจนเต็ม ใช้ได้ วันึงพอดีเลย.....

ใครมีปัญหาไรมั่งครับ มาแชร์กันหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ปล ผม โดน A10 ทำไฟดูดด้วยล่ะ Embarassed
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: