Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 งบ 9000 แนะนำหน่อยครับ!!!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 6082
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ปัตตานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : งบ 9000 แนะนำหน่อยครับ!!!
วันที่โพสท์ : 17 Nov 2010 23:09  
ตอบโดยอ้างถึง  

รุ่นเก่าใช้ N73ME

1. ฟังเพลงกับหูฟังเสียงดีๆ แจ่มๆ

2. เล่นเน็ตบ่อย + ดูยูทูป + เข้าเว็ป + msn

3. ถ่ายรูป + Video แจ่มๆ

4. ทนๆ

ปล.ไม่เอาทรงแบบ BB ไอที่เหลี่ยมๆอะ และก็ไม่อยากได้ทัชสกรีน แต่ไงก็ลองแนะนำดูก่อนครับ

แล้วไอ OS แอนดรอยมัน คือ อะไรครับ ฮิตกันจัง

ขอบคุณครับ Very Happy
KEN_Te
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: งบ 9000 แนะนำหน่อยครับ!!!
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2010 22:38  

ว่าจะแนะนำ E5กับC6ซักหน่อย
E5ราคา 8,220.- C6 ราคา 9,900.- กล้อง ๕ ล้านเท่ากัน
แต่ E5มันคล้ายBB ไม่มีกล้องหน้า C6 เป็นทั้งแบบ Slide+Touch สัมผัสพังก็ยังโทรออกได้ เพราะว่าเป็นแบบ Slide ด้วย ฟังก์ชั่นดหมือน N97ทุกย่าง ต่างกันแค่ตรงที่หน่วยความจำเครื่องเท่านั้น ผมอยากได้ อิ ๆ Laughing
nantipat001
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ : Re: งบ 9000 แนะนำหน่อยครับ!!!
วันที่โพสท์ : 23 Dec 2010 20:11  

E63ครับ 6พันกว่า ดูยูทูปได้ เล่นเอมเอสเอนได้ แต่แนะนำว่า ต้องเล่นผ่านpalringoนะครับเพราะมันมีสระให้พิมได้ โปรแกรมอื่นไม่มี Embarassed
KEN_Te
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
วันที่โพสท์ : 23 Dec 2010 21:26  

lonely010 ผู้เขียน:
รุ่นเก่าใช้ N73ME

1. ฟังเพลงกับหูฟังเสียงดีๆ แจ่มๆ

2. เล่นเน็ตบ่อย + ดูยูทูป + เข้าเว็ป + msn

3. ถ่ายรูป + Video แจ่มๆ

4. ทนๆ

ปล.ไม่เอาทรงแบบ BB ไอที่เหลี่ยมๆอะ และก็ไม่อยากได้ทัชสกรีน แต่ไงก็ลองแนะนำดูก่อนครับ

แล้วไอ OS แอนดรอยมัน คือ อะไรครับ ฮิตกันจัง

ขอบคุณครับ Very Happy

แอนดรอยด์ มันก็คือระบบปฏิบัติการนึงบนมือถือเหมือนกันคับผม ซึ่งยังไม่มีใน NOKIA วันนั้นผมลองไปเล่นของซัมซุงดู โอ๊ย งงจัง แหะ ๆ
l3al3y_l3lue
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
วันที่โพสท์ : 26 Dec 2010 19:50  

แล้วแอนดรอยนี่มันดียังไงอ่าค่ะ ต่างกับระบบของโนเกียตรงไหนหรอ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: