Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Sudrich.com ศูนย์รวมเบอร์สวยมีหลายพันเบอร์ มีหลายเครือข่าย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 10 / เข้าชม: 1898
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Sudrich.com ศูนย์รวมเบอร์สวยมีหลายพันเบอร์ มีหลายเครือข่าย
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2010 10:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

Sudrich.com ศูนย์รวมเบอร์สวยมีหลายพันเบอร์ มีหลายเครือข่าย AIS,True,Dtac รับรองต้องมีเบอร์ถูกใจแน่นอนครับ

ทางเว็บ sudrich.com เรามีเบอร์หลากหลายราคาลองเยี่ยมชมและเลือกดูก่อนได้ครับ มีหมวดรวมเบอร์สวย VIP สำหรับท่านที่ชอบเบอร์สวยสุดๆ สอบถามก่อนได้ครับ เป็นเบอร์ที่คัดมาแล้วจริงๆว่าสวยจริงๆครับ

ลองชมสินค้าแล้วตัดสินใจดูได้เลยครับ เพราะเบอร์สวย หรือ เบอร์โทรศัพท์มือถือ เขาใช้กันเป็นหลายสิบปีหรืออาจจะมากกว่านั้น บางคนอาจจะสนใจซื้อเป็นเบอร์คู่หรือเบอร์ใกล้เคียงกันให้แฟนเพื่อดวงความรัก หรือความสัมพันธ์ในด้านต่างๆ ใช้ในธุรกิจและนำเบอร์สวยไปลงในนามบัตรก็ช่วยให้ลูกค้าจำง่ายขึ้นนะครับ

พิมพ์หาเราง่ายๆแค่พิมพ์ sudrich
http://www.sudrich.com

*** คุยกันแบบกันเอง แบบพี่น้องครับผม ^ ^คุยได้ตลอดครับ สอบถามก่อนได้ครับ*************

จัดส่ง ฟรีทั่วประเทศครับ ลองโทรมาคุยกันก่อนได้นะครับ ไม่ซื้อไม่เป็นไรครับ

หรือจะติดต่อทาง Email ก่อนก็ได้นะครับ ที่ sudrich88@hotmail.com
แต่สะดวกดูเบอร์จากหน้าเว็บก่อนได้เลยครับ http://www.sudrich.com/

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย indysong เมื่อวันที่ 05 Nov 2012 13:01; ทั้งหมด 1 ครั้ง
indysong
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Sudrich.com ศูนย์รวมเบอร์สวยมีหลายพันเบอร์ มีหลายเครือข่าย
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2012 22:32  

รับประกันได้เบอร์แน่นอนจ้า
indysong
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: Sudrich.com ศูนย์รวมเบอร์สวยมีหลายพันเบอร์ มีหลายเครือข่าย
วันที่โพสท์ : 04 Oct 2012 23:57  

http://www.facebook.com/sudrich88 แฟนเพจเบอร์สวยจ้า
indysong
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 29 Oct 2012 11:43  

เบอร์เรามีเบอร์สวยๆให้เลือกมากมายจ้าแวะมาชมเฉยๆก่อนก็ได้นะจ๊ะ
indysong
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Nov 2012 13:00  

ดันกระทู้คาฟ สนในติดต่อตามหน้าเว็บได้เลยจ้า Very Happy
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 Dec 2012 15:52  

[อีเมลล์ที่ใช้โพสยังไม่ได้รับการยืนยัน ข้อความจะแสดงก็ต่อเมื่อได้รับการยืนยันจากลิ้งค์ที่ระบบส่งเข้าอีเมลล์เท่านั้น]
cofreelance
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 Dec 2012 15:53  

ดันๆๆ
indysong
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 08 Jan 2013 22:07  

Surprised

SUDRICH.COM เบอร์สวยราคาไม่แพง สมน้ำสมเนื้อ ราคาถูก พูดจาเป็นกันเองจ้า

ทุกเบอร์เราส่งให้แบบ EMS โอนวันนี้พรุ่งนี้ส่งทันทีครับ
www.sudrich.com สามารถเยี่ยมชมและอ่านคำทำนายผลรวมได้ด้วยนะครับ

จำหน่ายเบอร์สวย เป็นระเบียบ ราคาถูกกว่าใครๆ ลองชมดูก่อนได้ ซื้อเบอร์สวยกับเรา ได้ของจริงและรับผิดชอบเมื่อมีปัญหาเกิดขึ้น มีตัวตนจริง ลูกค้าที่ชื่นชอบเบอร์ชั้นดี ยอดเยี่ยมไปเลยครับ ลองเลือกดูนะครับ สวยๆทั้งนั้นเลยครับ ทีเด็ดเบอร์สวยจริง คัดแต่ทีเด็ด และราคาก็โอเครับกันได้ได้แน่นอนครับ เราอัธยาศัยดี คุยกันเองๆครับผม
สนใจเบอร์สวยเบอร์มงคล แบ่งแยกหมวดชัดเจน ค่อยๆดู ค่อยๆชม ถูกใจเบอร์ไหน สอบถามได้เลยครับ มั่นใจกับผมได้ทุกการซื้อขายครับ เบอร์สวยจริง วีไอพีจริง ราคาถูกจริงๆ เข้าชม สินค้าได้ทันที เชื่อถือได้ เบอร์สวยจริง ราคาถูกจริงๆ ลักษณะการลงประกาศดูง่าย เข้าใจง่ายถ้าท่านต้องการเบอร์สวย ราคาถูกและดูดีที่สุด มีเบอร์สวยๆให้เข้ามาเลือกชมกันแถบทุกอาทิตย์ เชิญชมได้ครับ เชื่อถือได้ร้อยเปอร์เซ็น ใจดี คุยง่าย ลดราคาไว้แล้ว ยังต่อได้อีก ใจดีจริงๆ ลองดูได้

เบอร์ทีเด็ด เบอร์มงคล คิดถึงเบอร์มงคล นึกถึงเบอร์มงคลนึกถึงเรา SUDRICH

เพื่อความมั่นใจในการสั่งซื้อ
- เว็บไซต์และผู้ขายมีตัวตนจริงสามารถเข้าไปดูหน้าตาได้ที่เว็บไซด์หลัก http://www.sudrich.com/ นะครับลองค้นหาเบอร์ที่ชอบเลือกไว้และติดต่อผมเพื่อเช็คเบอร์ก่อนครับ
- เป็นเว็บไซต์หลักขายมานานกว่า 3 ปี ขายไปมากกว่า 1000 เบอร์ ลูกค้าได้เบอร์ทุกเบอร์ รับผิดชอบตลอดการสั่งซื้อครับ สอบถามตามรายละเอียดหน้าเว็บได้เลยครับ บอกเบอร์สวยที่เลือกไว้ เพื่อทำการเช็คสินค้าให้ชัวร์ก่อนโอนเงินครับ
- หมายเลขในเว็บทั้งหมดเป็นหมายเลขแบบเติมเงินและมีจริงอยู่ทุกหมายเลขครับ(เช็คก่อนโอนเงินนะครับ เพื่อความแน่นอน บางทีภายในวันนั้นมีคนซื้อแล้ว update ไม่ทันครับ ^ ^)
- ทำการโอนเงินตามเลขที่บัญชีของทางร้านบัญชีใดก็ได้ตามที่ลูกค้าสะดวกแล้วส่งข้อความแจ้งชื่อที่อยู่หรือโทรศัพท์แจ้งว่าได้ทำการโอนเงินเรียบร้อยแล้ว
- หลังจากตรวจสอบข้อมูลการโอนเงินแล้วผมเช็คเงินผ่านทางออนไลน์ได้อย่างรวดเร็ว และเมื่อเงินเข้าบัญชีเป็นที่เรียบร้อยทางร้านจะจัดส่งสินค้าให้ตามเวลาทำการไปรษณีย์ทันที โอนวันนี้จัดส่งภายในอีกวันนะครับ
- เบอร์สวยเบอร์ใดที่จำหน่ายออกไปแล้วจะรีบนำออกจากเว็บไซด์ทันทีครับ ทางลูกค้าจะได้เลือกได้ง่ายและสะดวกขึ้น
- ให้สิทธิ์กับผู้ที่สั่งซื้อและชำระค่าสินค้าก่อนได้สินค้านั้นๆ ไปนะครับ ช้าหมดอดเบอร์ที่ชอบนะจ๊ะ แต่เบอร์ในเว็บมีเยอะไม่ค่อยซื้อชนกันจ้า
- จัดส่งโดยไปรษณีย์ EMS ฟรี เท่านั้น สามารถตรวจสอบได้อย่างรวดเร็ว เพื่อความสบายใจของทั้งผู้รับและผู้ส่งครับหลังจัดส่งแล้วจะทำการแจ้งรหัสพัสดุ EMS สินค้าผ่านทางข้อความเข้าโทรศัพท์มือถือที่ลูกค้าติดต่อมาเพื่อทำการตรวจสอบสินค้าผ่านระบบออนไลน์ของไปรษณีย์ได้ทันที

ระยะเวลาในการจัดส่งสินค้าประมาณ 1-3 วันนะครับเนื่องจากการส่งไปรษณีย์แบบ EMS มีช้าเร็วบ้างแล้วแต่ใกล้ไกลครับ(ถ้าติดเสาร์-อาทิตย์กว่าจะช้าอีกนิดนะครับ) แต่มีรหัสตามสินค้าได้ตลอดจ้า ได้สินค้าแน่นอนครับ จัดส่ง EMS ฟรี ทั่วประเทศ
indysong
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 15 Jan 2013 22:23  

ดันกระทู้เบอร์สวย ราคากันเองครับ
indysong
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 06 Feb 2013 21:36  

เบอร์สวยกับเลขมงคล ซึ่งมีหลายคนเชื่อในโชคลางเรื่องตัวเลขทั้งเบอร์โทรศัพท์ เลขทะเบียนรถ เลขที่บ้านและทุกอย่างที่เกี่ยวกับตัวเลขซึ่งตัวเลขเหล่านี้มีศาตร์ทั้งให้ เทียบและใช้คำนวณเพื่อสื่อถึงความหมายของตัวเลขที่เราต้องการทราบนั้นๆว่าจะเป็นหมายเลขมงคลตามที่เราเชื่อและต้องการหรือไม่

เช่นเลขนี้ทำให้ความรักดีอยู่เป็นคู่ไม่พลัดพราก บางตัวเลขช่วยให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองบ้าง ค้าขายรุ่งเรืองบ้าง ก้าวหน้ารุ่งเรือง รวยไม่สิ้นสุดซึ่งความเชื่อเหล่านี้ไม่ว่าจะมีผลและเกิดขึ้นจริงหรือไม่แต่ อย่างน้อยทางอ้อมก็น่าจะทำให้ผู้ที่ใช้และมีความเชื่อในเรื่องเหล่านี้มี กำลังใจในการทำงานและใช้ชีวิตต่อไป อาจจะเป็นการสนับสนุนในเรื่องจิตใจไม่ทางตรงก็ทางอ้อม
indysong
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 13 Aug 2013 11:27  

เบอร์สวย เบอร์มงคล

www.เบอร์-สวย.com
www.sudrich.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: