Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวนผู้รู้หน่อยค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 19963
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวนผู้รู้หน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2011 11:34  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยาทราบว่าถ้าจะเอา วิดีโอลง ในมือถือ แอลจี GT350i ต้องเซฟเป็นไฟล์ชนิดไหนคะ
เพราะเซฟเป็น mp4 กับ 3gp มือถือมันไม่อ่านอ่ะค่ะ บอกว่าไม่รองรับ
ใครรู้ช่วยตอบให้หน่อยนะคะ ........ ขอบคุณล่วงหน้าเลยย
Kkung
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: รบกวนผู้รู้หน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2011 22:47  

moopizza ผู้เขียน:
อยาทราบว่าถ้าจะเอา วิดีโอลง ในมือถือ แอลจี GT350i ต้องเซฟเป็นไฟล์ชนิดไหนคะ
เพราะเซฟเป็น mp4 กับ 3gp มือถือมันไม่อ่านอ่ะค่ะ บอกว่าไม่รองรับ
ใครรู้ช่วยตอบให้หน่อยนะคะ ........ ขอบคุณล่วงหน้าเลยย

mp4 กับ 3gp นี่มาตรฐานสุดๆแล้วนะครับ
ลองลง avi ดูก่อนไหมครับ เผื่อได้ แต่ 3gp กับ mp4 นี่เล่นไม่ได้เครื่องคงไม่ปกติแน่เลยครับ เพราะมันมาตรฐานสุดๆแล้วครับ ลองโทรถามศูนย์ดูครับ เพราะมันมาตรฐานสุดๆแล้วครับ
moopizza
Year's Star

หัวข้อ : Re: รบกวนผู้รู้หน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 18 Jan 2011 13:21  

ขอบคุณมากค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: