Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 (c6) ช่วยหน่อยคะ จนปัญญาจิงๆ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 29068
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : (c6) ช่วยหน่อยคะ จนปัญญาจิงๆ
วันที่โพสท์ : 05 Jan 2011 20:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

Sad Crying or Very sad

คือ c6 มันมีปัญหา เรื่อง ภาพนะคะ

เวลาไปดู ในรูปถ่าย ไฟล์มันก้อแตก (เป็นรูปวิวแล้วแตกออกนะคะ)

มี 100 รูปก้อแตก100 รูป (ภาำพของวิดีโอก้อแตกด้วยคะ)

แต่มันลบได้ ตั้งเป็นภาพหน้าจอได้ปกติ

เวลาเข้าไปดูในตัวจัดการไฟล์ก้อดูได้นะคะ

ช่วยหน่อยนะคะ

ซื้อมาได้หลายเดือนแล้วทุกอย่างปกติ ยกเว้น รูปภาพเนี่ยแหละคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
KEN_Te
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: (c6) ช่วยหน่อยคะ จนปัญญาจิงๆ
วันที่โพสท์ : 23 Feb 2011 23:40  

shinee_noona ผู้เขียน:
Sad Crying or Very sad

คือ c6 มันมีปัญหา เรื่อง ภาพนะคะ

เวลาไปดู ในรูปถ่าย ไฟล์มันก้อแตก (เป็นรูปวิวแล้วแตกออกนะคะ)

มี 100 รูปก้อแตก100 รูป (ภาำพของวิดีโอก้อแตกด้วยคะ)

แต่มันลบได้ ตั้งเป็นภาพหน้าจอได้ปกติ

เวลาเข้าไปดูในตัวจัดการไฟล์ก้อดูได้นะคะ

ช่วยหน่อยนะคะ

ซื้อมาได้หลายเดือนแล้วทุกอย่างปกติ ยกเว้น รูปภาพเนี่ยแหละคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

เอ่ออาจจะเป็นปัญหาที่โปรแกรม ลองลงโปรแกรมดูใหม่ก็ได้นะคับ
sukitja
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: (c6) ช่วยหน่อยคะ จนปัญญาจิงๆ
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2011 23:33  

ตอนผมใช้ ถ้าไฟล์ใหญ่มากๆถึงจะเป็นอ่ะครับ อันนี้คิดว่าคงมีรูปในเมมเยอะไปมั้งครับ หน่วยประมวลผล MHz มันน้อยอ่ะครับ
emaew007
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
วันที่โพสท์ : 17 Aug 2013 13:13  

hard resetเลยครับ เก็บข้อมูลไว้ในcard แล้วถอดเก็บไว้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: