Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เมนบอร์ด E5 ราคาเท่าไหร่คะ ?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 7890
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ชนิสรา นิยมราษฎร์
Year's Star

จังหวัด: นครศรีธรรมราช
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เมนบอร์ด E5 ราคาเท่าไหร่คะ ?
วันที่โพสท์ : 21 Jan 2011 22:04  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่า ทำโทรศัพท์ตกน้ำอ่ะค่ะ แล้วส่งศูนย์ซ่อมที่เทเลวิซ
เค้าบอกว่าไม่แน่อาจจะต้องเปลี่ยนเมนบอร์ด เพราะเครื่องช๊อต เปิดไม่ได้เลย
ก๊เลยอยากถามว่าเมนบอร์ด E5 ราคาเท่าไหร่คะ

Sad Sad Sad Sad
chaloempon sareerak
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: เมนบอร์ด E5 ราคาเท่าไหร่คะ ?
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2011 05:52  

ชนิสรา นิยมราษฎร์ ผู้เขียน:
คือว่า ทำโทรศัพท์ตกน้ำอ่ะค่ะ แล้วส่งศูนย์ซ่อมที่เทเลวิซ
เค้าบอกว่าไม่แน่อาจจะต้องเปลี่ยนเมนบอร์ด เพราะเครื่องช๊อต เปิดไม่ได้เลย
ก๊เลยอยากถามว่าเมนบอร์ด E5 ราคาเท่าไหร่คะ

Sad Sad Sad Sad

555+

ของผมก็ตกน้ำครับ 3720 เซ็งโคตรตอนแรกที่ตกเครื่องมันติด

แต่พอไปบอกให้ศูนย์ตรวจว่ามันไม่ทำไรแก้เบื้องต้นให้ผมเลย

สรุปผ่านไป 1 อาทิตย์ โทรมาบอกเมนบอร์ด เสีย เตรียมไว้เลยครับ 2000

เดี๋ยวมันก็อ้างโน้นนี่ ของผมส่งไป อาทิตย์กว่าล่ะครับบอกอะไหล่ยังไม่เข้า

รอๆไปโทรเร่งๆมันไปทุกๆ 5 วันถ้ายังไม่ได้

Razz
ชนิสรา นิยมราษฎร์
Year's Star

จังหวัด: นครศรีธรรมราช
หัวข้อ : Re: เมนบอร์ด E5 ราคาเท่าไหร่คะ ?
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2011 11:16  

อ้างถึง:
555+

ของผมก็ตกน้ำครับ 3720 เซ็งโคตรตอนแรกที่ตกเครื่องมันติด

แต่พอไปบอกให้ศูนย์ตรวจว่ามันไม่ทำไรแก้เบื้องต้นให้ผมเลย

สรุปผ่านไป 1 อาทิตย์ โทรมาบอกเมนบอร์ด เสีย เตรียมไว้เลยครับ 2000

เดี๋ยวมันก็อ้างโน้นนี่ ของผมส่งไป อาทิตย์กว่าล่ะครับบอกอะไหล่ยังไม่เข้า

รอๆไปโทรเร่งๆมันไปทุกๆ 5 วันถ้ายังไม่ได้

Razz

อ่อค่ะ. แต่ที่นี่เค้าบอกไว้เลยว่าเดือนนึง
เครียดมากๆเลย เค้าบอกว่าจะโทมาบอก แต่ก๊ไม่เคยโทมาเลย
เพิ่งซื้อใหม้ยังไม่ถึงสามเดือนเลย
chaloempon sareerak
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
วันที่โพสท์ : 23 Jan 2011 03:27  

ชนิสรา นิยมราษฎร์ ผู้เขียน:
อ้างถึง:
555+

Razz

อ่อค่ะ. แต่ที่นี่เค้าบอกไว้เลยว่าเดือนนึง
เครียดมากๆเลย เค้าบอกว่าจะโทมาบอก แต่ก๊ไม่เคยโทมาเลย
เพิ่งซื้อใหม้ยังไม่ถึงสามเดือนเลย

โห..ผมเนี๊ยะยังไม่ถึง วันเลย อีก 2 ชั่วโมงครับวันไปตกปลาตกน้ำซะงั้น

เดี๋ยวสิ้นเดือนถ้ามันยังไม่ได้เอาออกมาดีกว่ามันพัง ผ่อนไม่หมด ปล่อยมันยังไงมันก็ของๆเรา

น้องคนนครศรีธรรมราชหรอครับสาวนครคมๆทั้งนั้น

ปล.coppy ชื่อวางใน google ขึ้นบอกที่เรียนเลย 555+

Razz
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: