Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
Samsung Galaxy3 อัพเป็น 2.2 ได้หรือยังคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 10089
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author

หัวข้อ : Samsung Galaxy3 อัพเป็น 2.2 ได้หรือยังคะ
วันที่โพสท์ : 27 Jan 2011 14:05  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้เบื่อมากเลยค่ะ โหลด App อะไรไม่ค่อยได้เลยเมมเต็มตลอดเลย
อยากโหลดแอพลง SD ได้ค่ะ คือ GS3 สำหรับเราก็โอเคเลยค่ะตอนนี้
แต่ไม่ไหวเรื่องยังเป็น Android 2.1 อยู่นี่แหละ
รู้อย่างงี้รออีกหน่อยซื้อ 2.2 ก็ไปเลยก็ดี Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
รอด้วย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Samsung Galaxy3 อัพเป็น 2.2 ได้หรือยังคะ
วันที่โพสท์ : 25 Feb 2011 14:51  

รออยู่เหมือนกันครับ เคยส่งเมลไปถามSAMSUNGแล้ว เค้าบอกว่า จะแจ้งให้ทราบเร็วๆนี้

เร็วๆนี้ประมานสองเดือนที่แล้วอ่ะ ..... มันไม่เร็วนะ

ผมก้ต้องการ 2.2 เหมือนกันครับ เซ็งตรงนี้อย่างเดียว นอกนั้นดีหมดเลย
apirak09
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Samsung Galaxy3 อัพเป็น 2.2 ได้หรือยังคะ
วันที่โพสท์ : 28 Feb 2011 12:47  

ลองโหลด apps send to SD card มาใช้ดูซิครับ ผมใช้ SG 5
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: