Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ช่วยด้วย!!!LG GT540 มีปัญหา

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 9375
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ช่วยด้วย!!!LG GT540 มีปัญหา
วันที่โพสท์ : 25 Feb 2011 22:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

อาการที่ละอย่างนะค่ะ

1. เมื่อเปิดเครื่องมาแล้วมันขึ้นข้อความว่า "ขอโทษ แล้วพูดถึงเกี่ยวกับระบบซิตเต้ม และให้กดปังคับปิด"
2. หลังจากนั้นอีกก็ขึ้นข้อความว่า " ขอโทษ การประมวลผล com.android.phone หยุดการทำงานโดยไม่คาดคิด โปรดลองอีกครั้ง พร้อมบังคับปิด"

3. เมื่อเปิดเครื่องมาปกติจะทำการค้นหาเครือข่ายใช่มั้ยค่ะ เครื่องนู๋มันก็หานะค่ะสักพัก มันก็สัญญาณหาย สักพักก็กลับมามีสัญญาณใหม่สลับกันไปทั้งวัน

4. พอจะเปิดโปรแกรมอะไร มันก็จะขึ้นประโยคคล้ายกับประโยคที่สองแล้วตามด้วยโปรแกรมนั้นไม่ทำงาน พร้อมบังคับปิด

T^T เศร้าที่สุดเลย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ช่วยด้วย!!!LG GT540 มีปัญหา
วันที่โพสท์ : 25 Mar 2011 21:41  
ตอบโดยอ้างถึง  

เป็นเหมือนกันเลยย แล้วต้องทำอย่างไรล่ะค่ะ Confused
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: