Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ขอคำแนะนำจะซื้อมือถือ งบ 15000

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 6622
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ลำปาง
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขอคำแนะนำจะซื้อมือถือ งบ 15000
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2011 16:49  
ตอบโดยอ้างถึง  

มือถือตอนนี้ก็ออกมาเยอะแยะมากมาย จนเลือกไม่ถูกว่าควรจะเป็นรุ่นไหนดี
ส่วนตัวแล้่วตั้งงบไว้ที่ 15000 (เกินได้นิดหน่อย) ค่ะ
อยากจะเอาไว้เล่นเกมส์ ฟังเพลง ดูวีดิโอ ถ่ายรูป แล้วก็เป็น Android 2.2
อยากจะได้แบบคุ้มๆ อะค่ะ (คุ้มตามราคา) ส่วนตัวตอนนี้มอง HTC ไว้ค่ะ ยี้ห้ออื่นๆ ก็ได้น่ะค่ะ ชอบที่ลำโพงแยกอะค่ะ
ใช้ GT540 แล้วไม่ค่อยจะชอบที่ลำโพงอะค่ะ ช่วยแนะนำให้ทีน่ะค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ Embarassed
GooGelle
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ขอคำแนะนำจะซื้อมือถือ งบ 15000
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2011 00:30  

HTC Desire ครับ อนาคตสามารถอัพเป็น 2.3 ได้ด้วยและน่าจะตัดรุ่นพร้อมกับ Desire HD ครับ

หรือไม่ก็ SS Galaxy SL เจ๋งใช้ได้ครับ
atalenta
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ขอคำแนะนำจะซื้อมือถือ งบ 15000
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2011 09:00  

รอ Sony Ericssone Xperia Neo (พร้อมผม)ไหมครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: